ราคาบอล คู่ เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 vs ฮวาเช่ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 0.75 | 0.78 |
| Easybet | 0.78 | 0.5 | 1.03 |
| Vcbet | 0.98 | 0.75 | 0.82 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.72 | 0.5 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.75 | 3.3 | 4 |
| Bet365 | 1.73 | 3.4 | 4.1 |
| Easybet | 1.74 | 3.5 | 4.2 |
| Vcbet | 1.73 | 3.5 | 4.33 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.76 | 3.45 | 4.2 |
| Interwetten | 1.77 | 3.35 | 4.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.85 | 2.5 | 0.83 |
| Bet365 | 0.93 | 2.5 | 0.88 |
| Easybet | 0.93 | 2.5 | 0.88 |
| Vcbet | 0.91 | 2.5 | 0.88 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.85 | 2.5 | 0.8 |
| Interwetten | 0.85 | 2.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 vs ฮวาเช่
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91
2-2-3
ฮวาเช่
2-1-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91
11 : 14
ฮวาเช่
7 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91
28.6%
ฮวาเช่
28.6%
เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91
| รวม | 7 | 2 | 2 | 3 | 11 | 14 | 8 | 14 | 28.6% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 10 | 4 | 13 | 25.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 13 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 5 | 1 | 6 | 7 | 8 | 11 | 14.3% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 5 | 5 | 8 | 25.0% | |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 2 | 2 | 3 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 6 | 7 | 16.7% |
ฮวาเช่
| รวม | 7 | 2 | 1 | 4 | 7 | 12 | 7 | 16 | 28.6% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 12 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 8 | 3 | 13 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 3 | 2 | 2 | 4 | 3 | 11 | 5 | 42.9% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 10 | 33.3% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 1 | 7 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91
57 - 60
ฮวาเช่
เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91
ฮวาเช่
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91
LLLWWD
ยิงได้1.17
เสีย1.83
เตะมุม3.17
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%46.83
ฮวาเช่
WWDLLL
ยิงได้1.17
เสีย1.50
เตะมุม6.83
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%51.17