ราคาบอล คู่ เอชแอลเอ็ม vs คาซ่า สปอร์ต ซิงกินชอร์ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.75 | 0 | 1.05 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.74 | 0 | 1.01 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.72 | 0 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.62 | 2.45 | 3 |
| Bet365 | 2.55 | 2.6 | 2.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.6 | 2.65 | 2.95 |
| Interwetten | 2.55 | 2.6 | 2.95 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.4 | 2.5 | 0.28 |
| Bet365 | 0.8 | 1.5 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.79 | 1.5 | 0.94 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.75 | 1.5 | 0.9 |
| Interwetten | 0.75 | 1.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอชแอลเอ็ม vs คาซ่า สปอร์ต ซิงกินชอร์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอชแอลเอ็ม
5-18-7
คาซ่า สปอร์ต ซิงกินชอร์
7-19-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอชแอลเอ็ม
18 : 24
คาซ่า สปอร์ต ซิงกินชอร์
29 : 20
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอชแอลเอ็ม
16.7%
คาซ่า สปอร์ต ซิงกินชอร์
23.3%
เอชแอลเอ็ม
| รวม | 30 | 5 | 18 | 7 | 18 | 24 | 33 | 11 | 16.7% |
| 15 | 3 | 9 | 3 | 12 | 14 | 18 | 10 | 20.0% | |
| 15 | 2 | 9 | 4 | 6 | 10 | 15 | 12 | 13.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 2 | 20 | 8 | 5 | 10 | 26 | 14 | 6.7% |
| 15 | 2 | 9 | 4 | 3 | 4 | 15 | 11 | 13.3% | |
| 15 | 0 | 11 | 4 | 2 | 6 | 11 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 0.0% |
คาซ่า สปอร์ต ซิงกินชอร์
| รวม | 30 | 7 | 19 | 4 | 29 | 20 | 40 | 8 | 23.3% |
| 15 | 6 | 6 | 3 | 18 | 10 | 24 | 7 | 40.0% | |
| 15 | 1 | 13 | 1 | 11 | 10 | 16 | 8 | 6.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 4 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 9 | 17 | 4 | 13 | 6 | 44 | 5 | 30.0% |
| 15 | 5 | 9 | 1 | 9 | 2 | 24 | 2 | 33.3% | |
| 15 | 4 | 8 | 3 | 4 | 4 | 20 | 6 | 26.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 3 | 0 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอชแอลเอ็ม
58 - 60
คาซ่า สปอร์ต ซิงกินชอร์
เอชแอลเอ็ม
คาซ่า สปอร์ต ซิงกินชอร์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอชแอลเอ็ม
WDLDDW
ยิงได้0.83
เสีย0.67
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%40.67
คาซ่า สปอร์ต ซิงกินชอร์
LDWWLD
ยิงได้1.00
เสีย0.67
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%6.67