ราคาบอล คู่ เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี vs ยอร์ก 9 เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
พรีเมียร์ลีก แคนาดา
21 ก.ย. 2569 02:10 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 0.5 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.84 | 0.5 | 0.99 |
| Vcbet | 0.8 | 0.5 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.82 | 0.5 | 0.98 |
| 12bet | 0.82 | 0.5 | 0.98 |
| 18Bet | 1.06 | 0.75 | 0.71 |
| Interwetten | 0.83 | 0.5 | 0.83 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.86 | 3.7 | 3.2 |
| Ladbrokes | 1.8 | 3.7 | 3.4 |
| Bet365 | 1.8 | 3.4 | 3.7 |
| Easybet | 1.8 | 3.4 | 3.7 |
| Vcbet | 1.8 | 3.8 | 3.6 |
| Mansion88 | 1.82 | 3.7 | 3.35 |
| 12bet | 1.82 | 3.65 | 3.35 |
| 18Bet | 1.88 | 3.7 | 3.5 |
| Interwetten | 1.9 | 3.6 | 3.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 3 | 1.05 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 1 | 3.25 | 0.8 |
| Easybet | 1.02 | 3.25 | 0.82 |
| Vcbet | 0.81 | 3 | 0.99 |
| Mansion88 | 0.72 | 3 | 1.08 |
| 12bet | 1.01 | 3.25 | 0.79 |
| 18Bet | 0.77 | 3 | 0.99 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี vs ยอร์ก 9 เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
6-5-11
ยอร์ก 9 เอฟซี
5-8-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
31 : 37
ยอร์ก 9 เอฟซี
29 : 42
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
27.3%
ยอร์ก 9 เอฟซี
25.0%
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
| รวม | 22 | 6 | 5 | 11 | 31 | 37 | 23 | 5 | 27.3% |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 15 | 17 | 12 | 6 | 30.0% | |
| 12 | 3 | 2 | 7 | 16 | 20 | 11 | 4 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 13 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 6 | 10 | 6 | 13 | 14 | 28 | 5 | 27.3% |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 6 | 7 | 13 | 4 | 30.0% | |
| 12 | 3 | 6 | 3 | 7 | 7 | 15 | 5 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
ยอร์ก 9 เอฟซี
| รวม | 20 | 5 | 8 | 7 | 29 | 42 | 23 | 6 | 25.0% |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 21 | 23 | 15 | 5 | 40.0% | |
| 10 | 1 | 5 | 4 | 8 | 19 | 8 | 7 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 13 | 11 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 7 | 7 | 6 | 12 | 15 | 28 | 6 | 35.0% |
| 10 | 5 | 2 | 3 | 8 | 7 | 17 | 2 | 50.0% | |
| 10 | 2 | 5 | 3 | 4 | 8 | 11 | 7 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 7 | 2 | 15 | 83.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
52 - 63
ยอร์ก 9 เอฟซี
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
ยอร์ก 9 เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
WLLWLL
ยิงได้1.83
เสีย2.17
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%48.17
ยอร์ก 9 เอฟซี
WDDLDW
ยิงได้2.17
เสีย1.83
เตะมุม3.17
ใบเหลือง3.33
ครองบอล%47.50