ราคาบอล คู่ เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี vs แคลเวอรี่ ไฮไลท์ สถิติทีม
พรีเมียร์ลีก แคนาดา
13 ต.ค. 2569 03:10 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.78 | -0.5 | 1.02 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | -0.5 | 0.91 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -0.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.91 | -0.5 | 0.91 |
| Vcbet | 0.8 | -0.5 | 0.92 |
| Mansion88 | 0.84 | -0.5 | 0.96 |
| 12bet | 0.84 | -0.5 | 0.96 |
| 18Bet | 0.81 | -0.5 | 0.93 |
| Interwetten | 0.75 | -0.5 | 0.9 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.84 | 3.28 | 2.02 |
| Macauslot | |||
| Crown | 3.1 | 3.65 | 1.91 |
| Ladbrokes | 3.4 | 3.6 | 1.85 |
| Bet365 | 3.5 | 3.7 | 1.85 |
| Easybet | 3.5 | 3.7 | 1.85 |
| Vcbet | 3.3 | 3.7 | 1.91 |
| Mansion88 | 3.15 | 3.45 | 1.96 |
| 12bet | 3.15 | 3.45 | 1.96 |
| 18Bet | 3.25 | 3.5 | 2 |
| Interwetten | 3.25 | 3.5 | 1.95 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 3 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 3 | 0.88 |
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | 0.91 | 3 | 0.91 |
| Vcbet | 0.88 | 3 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.76 | 2.75 | 1.04 |
| 12bet | 0.99 | 3 | 0.81 |
| 18Bet | 0.87 | 3 | 0.87 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี vs แคลเวอรี่
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
7-6-12
แคลเวอรี่
16-5-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
38 : 42
แคลเวอรี่
51 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
28.0%
แคลเวอรี่
64.0%
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
| รวม | 25 | 7 | 6 | 12 | 38 | 42 | 27 | 6 | 28.0% |
| 12 | 4 | 3 | 5 | 19 | 19 | 15 | 6 | 33.3% | |
| 13 | 3 | 3 | 7 | 19 | 23 | 12 | 5 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 12 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 25 | 7 | 10 | 8 | 16 | 17 | 31 | 6 | 28.0% |
| 12 | 4 | 4 | 4 | 9 | 9 | 16 | 4 | 33.3% | |
| 13 | 3 | 6 | 4 | 7 | 8 | 15 | 5 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 4 | 8 | 33.3% |
แคลเวอรี่
| รวม | 25 | 16 | 5 | 4 | 51 | 19 | 53 | 2 | 64.0% |
| 12 | 9 | 3 | 0 | 30 | 7 | 30 | 2 | 75.0% | |
| 13 | 7 | 2 | 4 | 21 | 12 | 23 | 1 | 53.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 8 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 25 | 9 | 14 | 2 | 16 | 5 | 41 | 1 | 36.0% |
| 12 | 5 | 6 | 1 | 9 | 3 | 21 | 1 | 41.7% | |
| 13 | 4 | 8 | 1 | 7 | 2 | 20 | 3 | 30.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
47 - 68
แคลเวอรี่
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
แคลเวอรี่
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
DLWWLL
ยิงได้2.17
เสีย2.00
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%49.17
แคลเวอรี่
LLWDWW
ยิงได้2.33
เสีย1.33
เตะมุม5.00
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%47.67