ราคาบอล คู่ ฮาโปเอล ริซอน vs กิเรียท ยาม เอสซี ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.04 | 0.25 | 0.75 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 0.25 | 0.74 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Easybet | 1 | 0.25 | 0.8 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.71 | 0 | 1.14 |
| 12bet | 0.71 | 0 | 1.05 |
| 18Bet | 0.75 | 0 | 1.09 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.33 | 3.53 | 2.65 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.13 | 3.75 | 2.41 |
| Ladbrokes | 2.2 | 3.75 | 2.5 |
| Bet365 | 2.15 | 3.8 | 2.55 |
| Easybet | 2.24 | 3.8 | 2.6 |
| Vcbet | 2.05 | 3.25 | 2.45 |
| Mansion88 | 2.13 | 3.85 | 2.56 |
| 12bet | 2.13 | 3.85 | 2.56 |
| 18Bet | 2.3 | 3.9 | 2.7 |
| Interwetten | 2.35 | 3.45 | 2.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 3.5 | 0.86 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 3.5 | 0.84 |
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.87 |
| Bet365 | 0.93 | 3.5 | 0.88 |
| Easybet | 0.94 | 3.5 | 0.84 |
| Vcbet | 0.57 | 3 | 0.72 |
| Mansion88 | 0.69 | 3.25 | 1.07 |
| 12bet | 0.68 | 3.25 | 1.08 |
| 18Bet | 0.93 | 3.5 | 0.88 |
| Interwetten | 0.9 | 3.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮาโปเอล ริซอน vs กิเรียท ยาม เอสซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮาโปเอล ริซอน
3-1-0
กิเรียท ยาม เอสซี
2-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮาโปเอล ริซอน
6 : 2
กิเรียท ยาม เอสซี
13 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮาโปเอล ริซอน
75.0%
กิเรียท ยาม เอสซี
50.0%
ฮาโปเอล ริซอน
| รวม | 4 | 3 | 1 | 0 | 6 | 2 | 10 | 2 | 75.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 4 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 3 | 1 | 0 | 6 | 2 | 10 | 75.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 0 | 8 | 2 | 50.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 0 | 8 | 50.0% |
กิเรียท ยาม เอสซี
| รวม | 4 | 2 | 0 | 2 | 13 | 6 | 6 | 6 | 50.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 1 | 3 | 8 | 50.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 8 | 5 | 3 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 0 | 2 | 13 | 6 | 6 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 3 | 7 | 3 | 50.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 5 | 50.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 3 | 3 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 3 | 7 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮาโปเอล ริซอน
65 - 52
กิเรียท ยาม เอสซี
ฮาโปเอล ริซอน
กิเรียท ยาม เอสซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮาโปเอล ริซอน
DWWWWL
ยิงได้1.50
เสีย0.83
เตะมุม5.17
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%49.17
กิเรียท ยาม เอสซี
WLLWDL
ยิงได้2.33
เสีย1.33
เตะมุม6.00
ใบเหลือง3.17
ครองบอล%58.67