ราคาบอล คู่ ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม vs มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา ไฮไลท์ สถิติทีม
อิสราเอล เลอูมิต ลีก
28 ก.ย. 2569 23:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 0.75 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 0.75 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.5 | 1 |
| Easybet | 0.8 | 0.5 | 1 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.02 | 0.75 | 0.74 |
| 12bet | 1.02 | 0.75 | 0.74 |
| 18Bet | 1.4 | 1 | 0.57 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.69 | 3.62 | 3.5 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.7 | 3.7 | 3.45 |
| Ladbrokes | 1.8 | 3.7 | 3.4 |
| Bet365 | 1.75 | 3.9 | 3.4 |
| Easybet | 1.77 | 3.9 | 3.5 |
| Vcbet | 1.67 | 3.5 | 3.13 |
| Mansion88 | 1.82 | 3.75 | 3.25 |
| 12bet | 1.82 | 3.75 | 3.25 |
| 18Bet | 1.9 | 4 | 3.45 |
| Interwetten | 1.83 | 3.75 | 3.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.69 | 3 | 1.07 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | 3.25 | 1 |
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.7 |
| Bet365 | 0.85 | 3.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.69 | 3 | 1.07 |
| Vcbet | 0.61 | 3.25 | 0.73 |
| Mansion88 | 0.79 | 3.25 | 0.97 |
| 12bet | 0.8 | 3.25 | 0.96 |
| 18Bet | 1.31 | 3.75 | 0.61 |
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม vs มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
2-2-2
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา
1-0-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
12 : 15
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา
5 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
33.3%
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา
16.7%
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
| รวม | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 15 | 8 | 10 | 33.3% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 8 | 5 | 7 | 4 | 66.7% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 10 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 15 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 5 | 11 | 7 | 50.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 4 | 66.7% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 5 | 11 | 50.0% |
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา
| รวม | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 14 | 3 | 15 | 16.7% |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 4 | 13 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 12 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 14 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 14 | 0.0% |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
59 - 29
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
DDLWLW
ยิงได้2.00
เสีย2.50
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%52.33
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา
LLWLLL
ยิงได้0.83
เสีย2.33
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%46.17