ราคาบอล คู่ ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม vs ฮาโปเอล รานาน่า ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | -0.25 | 1.04 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.77 | -0.25 | 0.93 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Easybet | 1.1 | 0 | 0.7 |
| Vcbet | 0.63 | -0.25 | 0.71 |
| Mansion88 | 0.83 | -0.25 | 1.01 |
| 12bet | 0.83 | -0.25 | 1.01 |
| 18Bet | 0.82 | -0.25 | 0.99 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.6 | 3.44 | 2.24 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.51 | 3.65 | 2.1 |
| Ladbrokes | 2.62 | 3.4 | 2.2 |
| Bet365 | 2.75 | 3.75 | 2.1 |
| Easybet | 2.7 | 3.7 | 2.13 |
| Vcbet | 2.5 | 3.3 | 2 |
| Mansion88 | 2.59 | 3.5 | 2.23 |
| 12bet | 2.64 | 3.5 | 2.19 |
| 18Bet | 2.8 | 3.8 | 2.25 |
| Interwetten | 2.8 | 3.4 | 2.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 3 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 3.25 | 0.78 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 0.98 | 3.25 | 0.83 |
| Easybet | 0.99 | 3.25 | 0.84 |
| Vcbet | 0.72 | 3.25 | 0.62 |
| Mansion88 | 0.77 | 3 | 1.05 |
| 12bet | 1 | 3.25 | 0.82 |
| 18Bet | 0.99 | 3.25 | 0.82 |
| Interwetten | 1.3 | 3.5 | 0.5 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม vs ฮาโปเอล รานาน่า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
4-2-2
ฮาโปเอล รานาน่า
5-0-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
17 : 17
ฮาโปเอล รานาน่า
19 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
50.0%
ฮาโปเอล รานาน่า
62.5%
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
| รวม | 8 | 4 | 2 | 2 | 17 | 17 | 14 | 7 | 50.0% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 11 | 6 | 10 | 3 | 75.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 11 | 4 | 13 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 14 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 5 | 2 | 1 | 9 | 5 | 17 | 4 | 62.5% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 1 | 10 | 1 | 75.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 4 | 7 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 8 | 4 | 15 | 83.3% |
ฮาโปเอล รานาน่า
| รวม | 8 | 5 | 0 | 3 | 19 | 11 | 15 | 6 | 62.5% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 9 | 4 | 6 | 8 | 50.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 10 | 7 | 9 | 4 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 14 | 9 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 4 | 2 | 2 | 9 | 7 | 14 | 7 | 50.0% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 1 | 7 | 7 | 50.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 6 | 7 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 5 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
61 - 68
ฮาโปเอล รานาน่า
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
ฮาโปเอล รานาน่า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
WWDDLW
ยิงได้2.33
เสีย2.33
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%52.33
ฮาโปเอล รานาน่า
LWLWWL
ยิงได้2.33
เสีย1.50
เตะมุม3.50
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%53.33