ราคาบอล คู่ ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม vs ฮาโปเอล แอคโค่ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.83 | 1.25 | 0.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.77 | 1.25 | 0.93 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 1.5 | 0.83 |
| Easybet | 1 | 1.5 | 0.8 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.71 | 1.25 | 1.05 |
| 18Bet | 0.97 | 1.5 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.34 | 4.26 | 5.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.33 | 4.55 | 5.6 |
| Ladbrokes | 1.36 | 4.5 | 6 |
| Bet365 | 1.38 | 4.33 | 6.5 |
| Easybet | 1.36 | 4.4 | 6.7 |
| Vcbet | 1.29 | 4 | 6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.32 | 4.7 | 6.7 |
| 18Bet | 1.42 | 4.6 | 7 |
| Interwetten | 1.37 | 4.7 | 7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 3 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.76 | 3 | 0.94 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.45 |
| Bet365 | 0.78 | 3 | 1.03 |
| Easybet | 0.8 | 3 | 0.96 |
| Vcbet | 0.6 | 3 | 0.74 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.74 | 3 | 1.02 |
| 18Bet | 0.78 | 3 | 1.03 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม vs ฮาโปเอล แอคโค่
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
5-2-2
ฮาโปเอล แอคโค่
0-1-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
19 : 18
ฮาโปเอล แอคโค่
0 : 23
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
55.6%
ฮาโปเอล แอคโค่
0.0%
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
| รวม | 9 | 5 | 2 | 2 | 19 | 18 | 17 | 6 | 55.6% |
| 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 7 | 13 | 3 | 80.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 11 | 4 | 14 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 13 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 6 | 2 | 1 | 10 | 5 | 20 | 3 | 66.7% |
| 5 | 4 | 1 | 0 | 6 | 1 | 13 | 2 | 80.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 4 | 7 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 7 | 3 | 15 | 83.3% |
ฮาโปเอล แอคโค่
| รวม | 9 | 0 | 1 | 8 | 0 | 23 | 1 | 16 | 0.0% |
| 5 | 0 | 1 | 4 | 0 | 12 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 0 | 11 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 0 | 14 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 0 | 3 | 6 | 0 | 9 | 3 | 16 | 0.0% |
| 5 | 0 | 1 | 4 | 0 | 6 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 3 | 2 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 6 | 2 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
64 - 13
ฮาโปเอล แอคโค่
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
ฮาโปเอล แอคโค่
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
WWWDDL
ยิงได้2.17
เสีย2.17
เตะมุม4.00
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%54.33
ฮาโปเอล แอคโค่
LDLLLL
ยิงได้0.00
เสีย1.67
เตะมุม3.83
ใบเหลือง3.17
ครองบอล%41.83