ราคาบอล คู่ ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา vs แอชดอด เอ็มเอส ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.75 | -1.25 | 1.01 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.74 | -1.25 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -1.25 | 1 |
| Easybet | 1.03 | -1 | 0.78 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.84 | -1.25 | 1 |
| 12bet | 0.8 | -1.25 | 0.96 |
| 18Bet | 0.8 | -1.25 | 1.02 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 4.97 | 4.01 | 1.42 |
| Macauslot | |||
| Crown | 4.85 | 4.25 | 1.42 |
| Ladbrokes | 5.25 | 4.33 | 1.44 |
| Bet365 | 5.25 | 4.1 | 1.45 |
| Easybet | 5.4 | 4.1 | 1.48 |
| Vcbet | 4.8 | 3.75 | 1.36 |
| Mansion88 | 5.4 | 4.15 | 1.44 |
| 12bet | 5.1 | 4.2 | 1.46 |
| 18Bet | 5.75 | 4.4 | 1.52 |
| Interwetten | 5 | 4.2 | 1.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.78 | 3 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.74 | 3 | 0.96 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.45 |
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | 0.78 | 3 | 0.98 |
| Vcbet | 0.6 | 3 | 0.74 |
| Mansion88 | 0.82 | 3 | 1 |
| 12bet | 0.77 | 3 | 0.99 |
| 18Bet | 0.81 | 3 | 1 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา vs แอชดอด เอ็มเอส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
2-0-6
แอชดอด เอ็มเอส
7-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
9 : 20
แอชดอด เอ็มเอส
18 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
25.0%
แอชดอด เอ็มเอส
87.5%
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
| รวม | 8 | 2 | 0 | 6 | 9 | 20 | 6 | 15 | 25.0% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 6 | 3 | 9 | 33.3% | |
| 5 | 1 | 0 | 4 | 5 | 14 | 3 | 15 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 14 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 9 | 11 | 25.0% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 5 | 9 | 33.3% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 14 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% |
แอชดอด เอ็มเอส
| รวม | 8 | 7 | 0 | 1 | 18 | 6 | 21 | 2 | 87.5% |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 9 | 2 | 12 | 1 | 100.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 4 | 9 | 3 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 6 | 0 | 0 | 17 | 4 | 18 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 5 | 2 | 1 | 9 | 2 | 17 | 3 | 62.5% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 1 | 8 | 5 | 50.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 5 | 1 | 9 | 3 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 9 | 1 | 16 | 83.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
31 - 88
แอชดอด เอ็มเอส
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
แอชดอด เอ็มเอส
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
LLLWLW
ยิงได้1.33
เสีย2.33
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%49.17
แอชดอด เอ็มเอส
WWWWWW
ยิงได้2.83
เสีย0.67
เตะมุม4.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%56.67