ราคาบอล คู่ ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู vs คฟาร์ ซาบา 1928 ไฮไลท์ สถิติทีม
อิสราเอล ลีกา อเลฟ
24 ก.ย. 2569 23:45 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | -0.5 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | -0.5 | 0.75 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.5 | 0.85 |
| Easybet | 1.01 | -0.25 | 0.81 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.92 | -0.5 | 0.92 |
| 12bet | 0.92 | -0.5 | 0.92 |
| 18Bet | 0.82 | -0.5 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.67 | 3.1 | 1.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 3.65 | 3.25 | 1.75 |
| Ladbrokes | 3.5 | 3.3 | 1.91 |
| Bet365 | 3.7 | 3.3 | 1.83 |
| Easybet | 3.2 | 3.2 | 2 |
| Vcbet | 2.75 | 2.88 | 2.05 |
| Mansion88 | 3.35 | 3.35 | 1.92 |
| 12bet | 3.35 | 3.35 | 1.92 |
| 18Bet | 3.35 | 3.35 | 2 |
| Interwetten | 3.5 | 3.35 | 1.9 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.79 | 2.25 | 0.91 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 2.25 | 0.92 |
| Ladbrokes | 1 | 2.5 | 0.73 |
| Bet365 | 0.83 | 2.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.86 | 2.25 | 0.96 |
| Vcbet | 0.62 | 2.25 | 0.72 |
| Mansion88 | 0.86 | 2.25 | 0.96 |
| 12bet | 0.86 | 2.25 | 0.96 |
| 18Bet | 0.77 | 2.25 | 0.87 |
| Interwetten | 0.95 | 2.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู vs คฟาร์ ซาบา 1928
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
1-1-1
คฟาร์ ซาบา 1928
1-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
2 : 3
คฟาร์ ซาบา 1928
5 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
33.3%
คฟาร์ ซาบา 1928
33.3%
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 11 | 33.3% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 7 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 12 | 33.3% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 33.3% |
คฟาร์ ซาบา 1928
| รวม | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 4 | 3 | 13 | 33.3% |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 | 8 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 4 | 3 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 10 | 33.3% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 8 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
58 - 55
คฟาร์ ซาบา 1928
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
คฟาร์ ซาบา 1928
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
LWDDDW
ยิงได้0.67
เสีย0.67
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%44.17
คฟาร์ ซาบา 1928
LWLWLD
ยิงได้1.33
เสีย1.33
เตะมุม2.83
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%49.67