ราคาบอล คู่ ฮาโปเอล อฟูล่า vs มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 0.25 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 0.25 | 0.83 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Easybet | 0.89 | 0.25 | 0.94 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| 12bet | 0.92 | 0.25 | 0.92 |
| 18Bet | 0.9 | 0.25 | 0.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.05 | 3.11 | 2.91 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.07 | 3.35 | 2.71 |
| Ladbrokes | 2.05 | 3.3 | 3 |
| Bet365 | 2.1 | 3.3 | 2.9 |
| Easybet | 2.09 | 3.2 | 3 |
| Vcbet | 2 | 3 | 2.75 |
| Mansion88 | 2.06 | 3.4 | 2.94 |
| 12bet | 2.16 | 3.35 | 2.8 |
| 18Bet | 2.25 | 3.5 | 2.95 |
| Interwetten | 2.15 | 3.35 | 3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.79 | 2.5 | 0.97 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | 2.75 | 0.79 |
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 1 | 2.75 | 0.8 |
| Easybet | 0.79 | 2.5 | 0.97 |
| Vcbet | 0.74 | 2.75 | 0.6 |
| Mansion88 | 0.75 | 2.5 | 1.01 |
| 12bet | 1 | 2.75 | 0.82 |
| 18Bet | 0.99 | 2.75 | 0.82 |
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮาโปเอล อฟูล่า vs มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮาโปเอล อฟูล่า
5-2-2
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
2-2-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮาโปเอล อฟูล่า
18 : 13
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
9 : 13
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮาโปเอล อฟูล่า
55.6%
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
22.2%
ฮาโปเอล อฟูล่า
| รวม | 9 | 5 | 2 | 2 | 18 | 13 | 17 | 4 | 55.6% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 10 | 8 | 8 | 6 | 40.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 5 | 9 | 4 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 11 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 6 | 2 | 1 | 11 | 4 | 20 | 2 | 66.7% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 3 | 8 | 4 | 40.0% | |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 5 | 1 | 12 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
| รวม | 9 | 2 | 2 | 5 | 9 | 13 | 8 | 13 | 22.2% |
| 5 | 1 | 0 | 4 | 5 | 10 | 3 | 12 | 20.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 3 | 5 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 2 | 3 | 4 | 5 | 7 | 9 | 12 | 22.2% |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 5 | 5 | 11 | 20.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮาโปเอล อฟูล่า
59 - 36
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
ฮาโปเอล อฟูล่า
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮาโปเอล อฟูล่า
WDWDLL
ยิงได้2.00
เสีย1.83
เตะมุม2.83
ใบเหลือง3.67
ครองบอล%47.50
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
LLLDWD
ยิงได้0.83
เสีย1.33
เตะมุม2.67
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%42.33