ราคาบอล คู่ ฮัมมาร์บี้(ญ) vs บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.4 | 2.25 | 0.55 |
| Macauslot | 1.19 | 2.25 | 0.51 |
| Crown | 1.01 | 1.75 | 0.75 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 2.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.87 | 1.75 | 0.85 |
| Mansion88 | 1.23 | 2.25 | 0.57 |
| 12bet | 1.23 | 2.25 | 0.57 |
| 18Bet | 0.88 | 1.75 | 0.77 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.24 | 5.4 | 7.6 |
| Macauslot | 1.11 | 6 | 9.5 |
| Crown | 1.27 | 5.2 | 7 |
| Ladbrokes | 1.25 | 5.75 | 7 |
| Bet365 | 1.27 | 5 | 9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.22 | 5.75 | 9.5 |
| Mansion88 | 1.22 | 5.5 | 8.5 |
| 12bet | 1.22 | 5.5 | 8.5 |
| 18Bet | 1.25 | 5.5 | 8.5 |
| Interwetten | 1.27 | 5.75 | 8.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 3.5 | 0.8 |
| Macauslot | 0.91 | 3.5 | 0.71 |
| Crown | 0.97 | 3.5 | 0.79 |
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.87 |
| Bet365 | 0.85 | 3.5 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 3.5 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.95 | 3.5 | 0.81 |
| 12bet | 0.95 | 3.5 | 0.81 |
| 18Bet | 0.91 | 3.5 | 0.74 |
| Interwetten | 0.9 | 3.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮัมมาร์บี้(ญ) vs บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮัมมาร์บี้(ญ)
16-2-2
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
9-2-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮัมมาร์บี้(ญ)
49 : 10
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
28 : 34
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮัมมาร์บี้(ญ)
80.0%
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
45.0%
ฮัมมาร์บี้(ญ)
| รวม | 20 | 16 | 2 | 2 | 49 | 10 | 50 | 2 | 80.0% |
| 10 | 9 | 0 | 1 | 30 | 5 | 27 | 1 | 90.0% | |
| 10 | 7 | 2 | 1 | 19 | 5 | 23 | 2 | 70.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 4 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 12 | 5 | 3 | 28 | 6 | 41 | 2 | 60.0% |
| 10 | 7 | 2 | 1 | 19 | 2 | 23 | 1 | 70.0% | |
| 10 | 5 | 3 | 2 | 9 | 4 | 18 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 3 | 11 | 50.0% |
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
| รวม | 20 | 9 | 2 | 9 | 28 | 34 | 29 | 7 | 45.0% |
| 10 | 5 | 1 | 4 | 16 | 19 | 16 | 6 | 50.0% | |
| 10 | 4 | 1 | 5 | 12 | 15 | 13 | 5 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 4 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 6 | 7 | 7 | 12 | 13 | 25 | 9 | 30.0% |
| 10 | 5 | 1 | 4 | 9 | 8 | 16 | 8 | 50.0% | |
| 10 | 1 | 6 | 3 | 3 | 5 | 9 | 9 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 3 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮัมมาร์บี้(ญ)
84 - 58
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
ฮัมมาร์บี้(ญ)
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮัมมาร์บี้(ญ)
WWWLWW
ยิงได้2.83
เสีย0.33
เตะมุม6.00
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%65.33
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
WWWWDD
ยิงได้1.83
เสีย0.67
เตะมุม6.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%48.67