ราคาบอล คู่ ฮัมบูร์ก (ญ) vs เนิร์นแบร์ก(ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | -0.25 | 0.79 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | -0.25 | 1.03 |
| Easybet | 0.98 | -0.25 | 0.8 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.38 | 0 | 0.56 |
| 12bet | 1.36 | 0 | 0.57 |
| 18Bet | 0.86 | -0.25 | 0.78 |
| Interwetten | 0.65 | -0.5 | 1.05 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.74 | 3.5 | 2 |
| Ladbrokes | 2.87 | 3.5 | 2.05 |
| Bet365 | 3 | 3.6 | 2 |
| Easybet | 3 | 3.6 | 1.89 |
| Vcbet | 2.7 | 3.2 | 1.93 |
| Mansion88 | 3 | 3.6 | 1.96 |
| 12bet | 3 | 3.6 | 1.96 |
| 18Bet | 2.95 | 3.7 | 2.05 |
| Interwetten | 2.95 | 3.55 | 2.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.74 | 3 | 0.96 |
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.98 | 3 | 0.83 |
| Easybet | 0.87 | 3 | 0.83 |
| Vcbet | 0.71 | 3 | 0.63 |
| Mansion88 | 0.93 | 3 | 0.89 |
| 12bet | 0.95 | 3 | 0.87 |
| 18Bet | 0.81 | 3 | 0.83 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮัมบูร์ก (ญ) vs เนิร์นแบร์ก(ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮัมบูร์ก (ญ)
0-2-2
เนิร์นแบร์ก(ญ)
0-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮัมบูร์ก (ญ)
3 : 5
เนิร์นแบร์ก(ญ)
7 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮัมบูร์ก (ญ)
0.0%
เนิร์นแบร์ก(ญ)
0.0%
ฮัมบูร์ก (ญ)
| รวม | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 5 | 2 | 11 | 0.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 10 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 5 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 0 | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 11 | 0.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 11 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 0.0% |
เนิร์นแบร์ก(ญ)
| รวม | 4 | 0 | 2 | 2 | 7 | 14 | 2 | 12 | 0.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 5 | 11 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 2 | 2 | 7 | 14 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 3 | 0 | 1 | 4 | 1 | 9 | 3 | 75.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 3 | 0 | 1 | 4 | 1 | 9 | 75.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮัมบูร์ก (ญ)
52 - 50
เนิร์นแบร์ก(ญ)
ฮัมบูร์ก (ญ)
เนิร์นแบร์ก(ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮัมบูร์ก (ญ)
LDLDLW
ยิงได้1.00
เสีย1.83
เตะมุม3.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%40.67
เนิร์นแบร์ก(ญ)
LDDLLD
ยิงได้1.67
เสีย3.00
เตะมุม5.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%36.67