ราคาบอล คู่ กัลฟ์ ฮีโร่ เอฟซี vs อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า ไฮไลท์ สถิติทีม
ยูเออี ดิวิชั่น 1 กลุ่ม เอ
3 พ.ค. 2568 21:05 น.
📊 สถิติ
0%
อัตราครองบอล
0%
22
บุก
34
3
บุกอันตราย
5
29
จำนวนการยิง
29
2
ยิงเข้ากรอบ
4
6
เตะมุม
3
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -1.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.82 | -1 | 1.02 |
| 12bet | 0.51 | -1.25 | 1.49 |
| 18Bet | 0.92 | -1 | 0.73 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 4.8 | 4 | 1.53 |
| Bet365 | 5.75 | 4.2 | 1.42 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 4.2 | 3.85 | 1.59 |
| 12bet | 3.95 | 3.55 | 1.68 |
| 18Bet | 5.25 | 4.2 | 1.49 |
| Interwetten | 5 | 4.4 | 1.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 1.03 | 3 | 0.78 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.82 | 3 | 1 |
| 12bet | 1.16 | 3 | 0.68 |
| 18Bet | 0.73 | 2.75 | 0.92 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ กัลฟ์ ฮีโร่ เอฟซี vs อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
กัลฟ์ ฮีโร่ เอฟซี
1-4-17
อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า
5-5-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
กัลฟ์ ฮีโร่ เอฟซี
21 : 63
อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า
21 : 37
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
กัลฟ์ ฮีโร่ เอฟซี
4.5%
อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า
23.8%
กัลฟ์ ฮีโร่ เอฟซี
| รวม | 22 | 1 | 4 | 17 | 21 | 63 | 7 | 14 | 4.5% |
| 11 | 0 | 2 | 9 | 9 | 31 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 11 | 1 | 2 | 8 | 12 | 32 | 5 | 13 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 18 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 2 | 14 | 6 | 14 | 20 | 20 | 13 | 9.1% |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 6 | 8 | 11 | 12 | 18.2% | |
| 11 | 0 | 9 | 2 | 8 | 12 | 9 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 0.0% |
อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า
| รวม | 21 | 5 | 5 | 11 | 21 | 37 | 20 | 12 | 23.8% |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 14 | 18 | 16 | 9 | 45.5% | |
| 10 | 0 | 4 | 6 | 7 | 19 | 4 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 11 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 2 | 11 | 8 | 8 | 20 | 17 | 14 | 9.5% |
| 11 | 1 | 6 | 4 | 5 | 11 | 9 | 14 | 9.1% | |
| 10 | 1 | 5 | 4 | 3 | 9 | 8 | 14 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 1 | 7 | 2 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
กัลฟ์ ฮีโร่ เอฟซี
31 - 61
อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า
กัลฟ์ ฮีโร่ เอฟซี
อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
กัลฟ์ ฮีโร่ เอฟซี
LLLDLL
ยิงได้0.33
เสีย3.00
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%36.33
อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า
LLWLDL
ยิงได้0.67
เสีย1.83
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%44.83