ราคาบอล คู่ กรีน กัลลี่ คาวาเรีย vs Ballarat Red Devils ไฮไลท์ สถิติทีม
ออสเตรเลีย เอฟเอฟเอ คัพ
1 พ.ค. 2567 16:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.13 | 3 | 0.7 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 2.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.96 | 2.75 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.2 | 3 | 0.67 |
| 12bet | 1.2 | 3 | 0.67 |
| 18Bet | 0.9 | 2.75 | 0.84 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.08 | 8.7 | 12.5 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.16 | 8 | 12 |
| Easybet | 1.17 | 8 | 12 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.08 | 8.8 | 12 |
| 18Bet | 1.14 | 9 | 10 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | 4.25 | 1.11 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 4.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.86 | 4.5 | 0.96 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.7 | 4.25 | 1.13 |
| 12bet | 0.7 | 4.25 | 1.13 |
| 18Bet | 0.84 | 4.5 | 0.9 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ กรีน กัลลี่ คาวาเรีย vs Ballarat Red Devils
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
3-2-6
Ballarat Red Devils
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
12 : 21
Ballarat Red Devils
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
27.3%
Ballarat Red Devils
0.0%
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
| รวม | 11 | 3 | 2 | 6 | 12 | 21 | 11 | 10 | 27.3% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 8 | 7 | 7 | 40.0% | |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 13 | 4 | 11 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 11 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 4 | 3 | 4 | 6 | 9 | 15 | 6 | 36.4% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 2 | 11 | 2 | 60.0% | |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 7 | 4 | 10 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 8 | 33.3% |
Ballarat Red Devils
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
54 - 39
Ballarat Red Devils
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
Ballarat Red Devils
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
WLLDWD
ยิงได้1.17
เสีย1.17
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%18.50
Ballarat Red Devils
WLWWLL
ยิงได้1.67
เสีย1.67
เตะมุม2.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%27.17