ราคาบอล คู่ กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) vs เออิบาร์ (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.28 | 0.5 | 0.62 |
| Macauslot | 1.14 | 0.5 | 0.56 |
| Crown | 1.28 | 0.5 | 0.6 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.25 | 1 |
| Easybet | 0.81 | 0 | 1.01 |
| Vcbet | 1.05 | 0.25 | 0.76 |
| Mansion88 | 1.49 | 0.5 | 0.51 |
| 12bet | 0.82 | 0 | 1.02 |
| 18Bet | 0.81 | 0.25 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.28 | 2.95 | 2.91 |
| Macauslot | 2.14 | 2.92 | 2.73 |
| Crown | 2.28 | 3.15 | 2.75 |
| Ladbrokes | 2.3 | 3 | 2.8 |
| Bet365 | 1.95 | 3.2 | 3.6 |
| Easybet | 2.33 | 3.1 | 2.9 |
| Vcbet | 2.3 | 3.1 | 3 |
| Mansion88 | 2.49 | 3.05 | 2.55 |
| 12bet | 2.39 | 3.05 | 2.66 |
| 18Bet | 2.45 | 3.1 | 2.7 |
| Interwetten | 2.2 | 3.05 | 3.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.01 | 2.25 | 0.81 |
| Macauslot | 0.91 | 2.25 | 0.71 |
| Crown | 1.07 | 2.25 | 0.73 |
| Ladbrokes | 1.25 | 2.5 | 0.57 |
| Bet365 | 0.98 | 2.25 | 0.83 |
| Easybet | 1.02 | 2.25 | 0.8 |
| Vcbet | 1.04 | 2.25 | 0.77 |
| Mansion88 | 1.04 | 2.25 | 0.78 |
| 12bet | 1.03 | 2.25 | 0.79 |
| 18Bet | 0.94 | 2.25 | 0.72 |
| Interwetten | 1.1 | 2.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) vs เออิบาร์ (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง)
2-1-3
เออิบาร์ (ญ)
3-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง)
5 : 9
เออิบาร์ (ญ)
4 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง)
33.3%
เออิบาร์ (ญ)
50.0%
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง)
| รวม | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 9 | 7 | 11 | 33.3% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 5 | 4 | 10 | 33.3% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 4 | 3 | 11 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 7 | 3 | 15 | 0.0% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 4 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 7 | 3 | 0.0% |
เออิบาร์ (ญ)
| รวม | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 4 | 11 | 5 | 50.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 66.7% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 4 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 0 | 6 | 0 | 0 | 0 | 6 | 9 | 0.0% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 10 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 6 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง)
53 - 68
เออิบาร์ (ญ)
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง)
เออิบาร์ (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง)
WLLWLW
ยิงได้1.17
เสีย1.50
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%44.17
เออิบาร์ (ญ)
WWLDWW
ยิงได้0.83
เสีย0.67
เตะมุม2.17
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%30.50