ราคาบอล คู่ โกลนิค เลชน่า vs สเตล สตาโลว่า โวล่า ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.5 | 1 |
| Easybet | 0.81 | 0.5 | 1.01 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.05 | 0.75 | 0.75 |
| 12bet | 1.05 | 0.75 | 0.75 |
| 18Bet | 0.79 | 0.5 | 0.96 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.75 | 3.5 | 3.8 |
| Bet365 | 1.67 | 3.6 | 4.2 |
| Easybet | 1.72 | 3.5 | 4.1 |
| Vcbet | 1.6 | 3.25 | 3.75 |
| Mansion88 | 1.81 | 3.55 | 3.45 |
| 12bet | 1.81 | 3.55 | 3.45 |
| 18Bet | 1.87 | 3.7 | 3.6 |
| Interwetten | 1.83 | 3.55 | 3.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.95 | 2.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.9 | 2.75 | 0.9 |
| Vcbet | 0.68 | 2.75 | 0.65 |
| Mansion88 | 0.95 | 2.75 | 0.85 |
| 12bet | 0.95 | 2.75 | 0.85 |
| 18Bet | 0.92 | 2.75 | 0.82 |
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โกลนิค เลชน่า vs สเตล สตาโลว่า โวล่า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โกลนิค เลชน่า
6-2-3
สเตล สตาโลว่า โวล่า
4-1-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โกลนิค เลชน่า
21 : 13
สเตล สตาโลว่า โวล่า
19 : 23
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โกลนิค เลชน่า
54.5%
สเตล สตาโลว่า โวล่า
36.4%
โกลนิค เลชน่า
| รวม | 11 | 6 | 2 | 3 | 21 | 13 | 20 | 3 | 54.5% |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 5 | 12 | 3 | 80.0% | |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | 8 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 5 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 4 | 4 | 3 | 8 | 4 | 16 | 7 | 36.4% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 1 | 8 | 11 | 40.0% | |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 2 | 6 | 16.7% |
สเตล สตาโลว่า โวล่า
| รวม | 11 | 4 | 1 | 6 | 19 | 23 | 13 | 14 | 36.4% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 13 | 7 | 10 | 7 | 60.0% | |
| 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 16 | 3 | 16 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 16 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 3 | 3 | 5 | 6 | 12 | 12 | 14 | 27.3% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 4 | 1 | 11 | 2 | 60.0% | |
| 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 11 | 1 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 9 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โกลนิค เลชน่า
74 - 48
สเตล สตาโลว่า โวล่า
โกลนิค เลชน่า
สเตล สตาโลว่า โวล่า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โกลนิค เลชน่า
LWDDWW
ยิงได้2.17
เสีย1.17
เตะมุม5.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%43.50
สเตล สตาโลว่า โวล่า
WLWLDL
ยิงได้1.83
เสีย2.67
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%47.33