ราคาบอล คู่ โกลนิค เลชน่า vs ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 0.5 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | 0.75 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Easybet | 0.89 | 0.5 | 0.91 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| 12bet | 0.73 | 0.5 | 1.07 |
| 18Bet | 0.79 | 0.5 | 0.95 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.9 | 3.27 | 3.14 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.75 | 3.7 | 3.6 |
| Ladbrokes | 1.8 | 3.6 | 3.5 |
| Bet365 | 1.83 | 3.7 | 3.25 |
| Easybet | 1.78 | 3.8 | 3.7 |
| Vcbet | 1.73 | 3.25 | 3.2 |
| Mansion88 | 1.73 | 3.6 | 3.75 |
| 12bet | 1.73 | 3.8 | 3.6 |
| 18Bet | 1.84 | 3.8 | 3.7 |
| Interwetten | 1.9 | 3.6 | 3.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.72 | 2.75 | 1.08 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 2.75 | 1.02 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | 0.98 | 3 | 0.83 |
| Vcbet | 0.74 | 3 | 0.6 |
| Mansion88 | 0.96 | 3 | 0.84 |
| 12bet | 0.68 | 2.75 | 1.13 |
| 18Bet | 0.95 | 3 | 0.79 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โกลนิค เลชน่า vs ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โกลนิค เลชน่า
5-2-2
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
4-2-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โกลนิค เลชน่า
18 : 9
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
16 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โกลนิค เลชน่า
55.6%
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
44.4%
โกลนิค เลชน่า
| รวม | 9 | 5 | 2 | 2 | 18 | 9 | 17 | 3 | 55.6% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 10 | 4 | 9 | 7 | 75.0% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 5 | 8 | 5 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 15 | 4 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 4 | 2 | 6 | 3 | 13 | 9 | 33.3% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 | 5 | 14 | 25.0% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 5 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 1 | 9 | 33.3% |
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
| รวม | 9 | 4 | 2 | 3 | 16 | 14 | 14 | 10 | 44.4% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 8 | 7 | 11 | 40.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 6 | 7 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 15 | 6 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 4 | 0 | 5 | 7 | 9 | 12 | 12 | 44.4% |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 6 | 6 | 13 | 40.0% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 3 | 6 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 5 | 12 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โกลนิค เลชน่า
64 - 64
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
โกลนิค เลชน่า
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โกลนิค เลชน่า
DDWWDW
ยิงได้2.17
เสีย0.83
เตะมุม7.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%44.00
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
WWDDWW
ยิงได้2.50
เสีย1.00
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%49.00