ราคาบอล คู่ เกล็นนาโวน ลูร์กัน vs HW เวลเดอร์ส ไฮไลท์ สถิติทีม
ไอร์แลนด์เหนือ ไอเอฟเอ แชมป์เปี้ยนชิพ
17 ต.ค. 2569 01:45 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.25 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.8 | 0.25 | 1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.72 | 0.25 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2 | 3.6 | 2.9 |
| Bet365 | 2 | 3.7 | 2.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2 | 3.75 | 3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2 | 3.7 | 3 |
| Interwetten | 2.05 | 3.55 | 2.95 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.6 |
| Bet365 | 0.95 | 3.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 3.25 | 0.85 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.85 | 3.25 | 0.79 |
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เกล็นนาโวน ลูร์กัน vs HW เวลเดอร์ส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
6-3-2
HW เวลเดอร์ส
5-1-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
26 : 14
HW เวลเดอร์ส
18 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
54.5%
HW เวลเดอร์ส
45.5%
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
| รวม | 11 | 6 | 3 | 2 | 26 | 14 | 21 | 2 | 54.5% |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 6 | 12 | 4 | 80.0% | |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 13 | 8 | 9 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 6 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 3 | 5 | 3 | 11 | 9 | 14 | 10 | 27.3% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 3 | 7 | 9 | 40.0% | |
| 6 | 1 | 4 | 1 | 7 | 6 | 7 | 5 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 5 | 6 | 16.7% |
HW เวลเดอร์ส
| รวม | 11 | 5 | 1 | 5 | 18 | 16 | 16 | 9 | 45.5% |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 6 | 9 | 6 | 60.0% | |
| 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 10 | 7 | 7 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 13 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 4 | 4 | 3 | 7 | 6 | 16 | 6 | 36.4% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 3 | 6 | 11 | 20.0% | |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
70 - 41
HW เวลเดอร์ส
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
HW เวลเดอร์ส
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
DWWWDL
ยิงได้2.00
เสีย1.00
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%19.83
HW เวลเดอร์ส
DLLLLW
ยิงได้1.50
เสีย2.17
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%29.67