ราคาบอล คู่ กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) vs ฮัมมาร์บี้(ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.98 | -0.5 | 0.78 |
| Macauslot | 0.95 | -0.5 | 0.75 |
| Crown | 1.08 | -0.5 | 0.74 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | -0.75 | 0.93 |
| Easybet | 0.83 | -0.75 | 0.98 |
| Vcbet | 0.79 | -0.75 | 0.94 |
| Mansion88 | 0.99 | -0.5 | 0.77 |
| 12bet | 0.99 | -0.5 | 0.77 |
| 18Bet | 0.73 | -0.75 | 0.92 |
| Interwetten | 0.9 | -0.5 | 0.8 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.42 | 3.37 | 1.78 |
| Macauslot | 3.18 | 3.43 | 1.75 |
| Crown | 3.7 | 3.35 | 1.72 |
| Ladbrokes | 3.8 | 3.6 | 1.75 |
| Bet365 | 3.5 | 3.8 | 1.75 |
| Easybet | 3.6 | 3.8 | 1.74 |
| Vcbet | 4 | 3.75 | 1.73 |
| Mansion88 | 3.6 | 3.6 | 1.77 |
| 12bet | 3.6 | 3.6 | 1.77 |
| 18Bet | 3.6 | 3.6 | 1.84 |
| Interwetten | 3.85 | 3.55 | 1.83 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.56 | 2.5 | 1.25 |
| Macauslot | 0.5 | 2.5 | 1.12 |
| Crown | 0.7 | 2.75 | 1.11 |
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.93 | 3 | 0.88 |
| Easybet | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Vcbet | 0.95 | 3 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.52 | 2.5 | 1.31 |
| 12bet | 0.52 | 2.5 | 1.31 |
| 18Bet | 0.72 | 2.75 | 0.94 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) vs ฮัมมาร์บี้(ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)
6-0-0
ฮัมมาร์บี้(ญ)
16-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)
25 : 4
ฮัมมาร์บี้(ญ)
49 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)
100.0%
ฮัมมาร์บี้(ญ)
80.0%
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)
| รวม | 6 | 6 | 0 | 0 | 25 | 4 | 18 | 1 | 100.0% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 15 | 3 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 10 | 1 | 9 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 6 | 0 | 0 | 25 | 4 | 18 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 2 | 16 | 1 | 83.3% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 10 | 1 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 2 | 16 | 83.3% |
ฮัมมาร์บี้(ญ)
| รวม | 20 | 16 | 2 | 2 | 49 | 10 | 50 | 2 | 80.0% |
| 10 | 9 | 0 | 1 | 30 | 5 | 27 | 1 | 90.0% | |
| 10 | 7 | 2 | 1 | 19 | 5 | 23 | 2 | 70.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 4 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 12 | 5 | 3 | 28 | 6 | 41 | 2 | 60.0% |
| 10 | 7 | 2 | 1 | 19 | 2 | 23 | 1 | 70.0% | |
| 10 | 5 | 3 | 2 | 9 | 4 | 18 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 3 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)
73 - 76
ฮัมมาร์บี้(ญ)
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)
ฮัมมาร์บี้(ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)
WLWWWW
ยิงได้3.50
เสีย0.83
เตะมุม6.50
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%53.67
ฮัมมาร์บี้(ญ)
WWLWWW
ยิงได้2.67
เสีย0.33
เตะมุม8.00
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%65.50