ราคาบอล คู่ เจนเนอรัลลามาดริด vs สปอร์ตติโว่บาร์รากัส ไฮไลท์ สถิติทีม
อาร์เจนติน่า กลุ่ม C เตโบลิดุน ลีก แมนเชสเตอร์
13 ต.ค. 2569 01:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.75 | 0 | 1.05 |
| Easybet | 0.75 | 0 | 1.05 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.69 | 0 | 0.97 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.45 | 2.6 | 3.1 |
| Bet365 | 2.5 | 2.38 | 2.9 |
| Easybet | 2.6 | 2.6 | 3.2 |
| Vcbet | 2.25 | 2.6 | 2.7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.65 | 2.5 | 3.1 |
| Interwetten | 2.5 | 2.55 | 3.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.7 | 2.5 | 0.4 |
| Bet365 | 0.8 | 1.75 | 1 |
| Easybet | 0.81 | 1.75 | 1.01 |
| Vcbet | 0.75 | 2 | 0.59 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.73 | 1.75 | 0.92 |
| Interwetten | 0.5 | 1.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เจนเนอรัลลามาดริด vs สปอร์ตติโว่บาร์รากัส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เจนเนอรัลลามาดริด
9-13-9
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส
11-6-14
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เจนเนอรัลลามาดริด
23 : 27
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส
32 : 32
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เจนเนอรัลลามาดริด
29.0%
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส
35.5%
เจนเนอรัลลามาดริด
| รวม | 31 | 9 | 13 | 9 | 23 | 27 | 40 | 14 | 29.0% |
| 15 | 7 | 6 | 2 | 14 | 8 | 27 | 7 | 46.7% | |
| 16 | 2 | 7 | 7 | 9 | 19 | 13 | 24 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 4 | 4 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 31 | 6 | 17 | 8 | 8 | 13 | 35 | 19 | 19.4% |
| 15 | 4 | 8 | 3 | 5 | 4 | 20 | 10 | 26.7% | |
| 16 | 2 | 9 | 5 | 3 | 9 | 15 | 23 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 2 | 5 | 0.0% |
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส
| รวม | 31 | 11 | 6 | 14 | 32 | 32 | 39 | 15 | 35.5% |
| 16 | 7 | 2 | 7 | 18 | 15 | 23 | 14 | 43.8% | |
| 15 | 4 | 4 | 7 | 14 | 17 | 16 | 18 | 26.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 31 | 5 | 17 | 9 | 11 | 17 | 32 | 23 | 16.1% |
| 16 | 3 | 8 | 5 | 6 | 8 | 17 | 20 | 18.8% | |
| 15 | 2 | 9 | 4 | 5 | 9 | 15 | 21 | 13.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เจนเนอรัลลามาดริด
46 - 54
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส
เจนเนอรัลลามาดริด
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เจนเนอรัลลามาดริด
LDDDDL
ยิงได้0.17
เสีย0.67
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%50.50
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส
LDLLWL
ยิงได้0.50
เสีย1.17
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%53.67