ราคาบอล คู่ จีซี มาสคาร่า vs ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 0 | 0.92 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0 | 0.98 |
| Easybet | 0.84 | 0 | 0.99 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.8 | 0 | 0.84 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.5 | 2.87 | 2.48 |
| Ladbrokes | 2.6 | 2.9 | 2.6 |
| Bet365 | 2.55 | 2.9 | 2.63 |
| Easybet | 2.6 | 2.9 | 2.6 |
| Vcbet | 2.38 | 2.63 | 2.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.7 | 2.7 | 2.75 |
| Interwetten | 2.65 | 2.65 | 2.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 2 | 0.78 |
| Ladbrokes | 1.6 | 2.5 | 0.44 |
| Bet365 | 0.98 | 2 | 0.83 |
| Easybet | 0.99 | 2 | 0.84 |
| Vcbet | 0.71 | 2 | 0.63 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.9 | 2 | 0.75 |
| Interwetten | 0.5 | 1.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ จีซี มาสคาร่า vs ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
จีซี มาสคาร่า
3-2-0
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช
3-1-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
จีซี มาสคาร่า
7 : 1
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช
9 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
จีซี มาสคาร่า
60.0%
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช
60.0%
จีซี มาสคาร่า
| รวม | 5 | 3 | 2 | 0 | 7 | 1 | 11 | 4 | 60.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 1 | 7 | 5 | 66.7% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 2 | 0 | 7 | 1 | 11 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 0 | 5 | 0 | 1 | 1 | 5 | 10 | 0.0% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 10 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 0 | 5 | 0 | 1 | 1 | 5 | 0.0% |
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช
| รวม | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 6 | 10 | 6 | 60.0% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 8 | 1 | 9 | 2 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 5 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 6 | 10 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 2 | 9 | 4 | 40.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 1 | 66.7% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 2 | 9 | 40.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
จีซี มาสคาร่า
66 - 60
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช
จีซี มาสคาร่า
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
จีซี มาสคาร่า
WWDDWL
ยิงได้1.17
เสีย0.50
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%35.83
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช
WLWDWD
ยิงได้1.67
เสีย1.17
เตะมุม3.83
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%37.17