ราคาบอล คู่ ฟอร์ทูน่า (ญ) vs โรอาร์ (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.06 | 2.25 | 0.7 |
| Macauslot | 1.02 | 2.25 | 0.68 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 2.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.81 | 2 | 0.89 |
| Vcbet | 0.94 | 2.25 | 0.79 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | 2.25 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.16 | 5.7 | 8.2 |
| Macauslot | 1.06 | 6.8 | 11 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.15 | 7 | 11 |
| Bet365 | 1.13 | 7.5 | 15 |
| Easybet | 1.17 | 6.3 | 11 |
| Vcbet | 1.13 | 7 | 15 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.12 | 7.5 | 14 |
| Interwetten | 1.15 | 7.75 | 14 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 3.75 | 0.74 |
| Macauslot | 0.95 | 3.75 | 0.67 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.35 | 2.5 | 1.9 |
| Bet365 | 0.88 | 3.5 | 0.93 |
| Easybet | 0.77 | 3.5 | 0.94 |
| Vcbet | 0.91 | 3.5 | 0.86 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.74 | 3.5 | 0.91 |
| Interwetten | 0.8 | 3.5 | 0.85 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฟอร์ทูน่า (ญ) vs โรอาร์ (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฟอร์ทูน่า (ญ)
14-2-2
โรอาร์ (ญ)
3-5-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฟอร์ทูน่า (ญ)
44 : 17
โรอาร์ (ญ)
18 : 37
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฟอร์ทูน่า (ญ)
77.8%
โรอาร์ (ญ)
16.7%
ฟอร์ทูน่า (ญ)
| รวม | 18 | 14 | 2 | 2 | 44 | 17 | 44 | 2 | 77.8% |
| 8 | 6 | 1 | 1 | 24 | 7 | 19 | 3 | 75.0% | |
| 10 | 8 | 1 | 1 | 20 | 10 | 25 | 2 | 80.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 4 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 11 | 5 | 2 | 21 | 5 | 38 | 1 | 61.1% |
| 8 | 7 | 1 | 0 | 14 | 2 | 22 | 1 | 87.5% | |
| 10 | 4 | 4 | 2 | 7 | 3 | 16 | 4 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 1 | 13 | 66.7% |
โรอาร์ (ญ)
| รวม | 18 | 3 | 5 | 10 | 18 | 37 | 14 | 11 | 16.7% |
| 9 | 1 | 3 | 5 | 11 | 19 | 6 | 11 | 11.1% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 7 | 18 | 8 | 9 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 17 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 2 | 9 | 7 | 6 | 13 | 15 | 9 | 11.1% |
| 9 | 0 | 4 | 5 | 2 | 8 | 4 | 11 | 0.0% | |
| 9 | 2 | 5 | 2 | 4 | 5 | 11 | 7 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฟอร์ทูน่า (ญ)
76 - 32
โรอาร์ (ญ)
ฟอร์ทูน่า (ญ)
โรอาร์ (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฟอร์ทูน่า (ญ)
WDWWLW
ยิงได้1.83
เสีย1.00
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%40.83
โรอาร์ (ญ)
LWLDLL
ยิงได้1.17
เสีย2.17
เตะมุม3.33
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%47.00