ราคาบอล คู่ ฟอร์จ vs ยอร์ก 9 เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 1.5 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | 1.5 | 0.82 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 1.5 | 0.83 |
| Easybet | 0.99 | 1.5 | 0.84 |
| Vcbet | 0.9 | 1.5 | 0.82 |
| Mansion88 | 1 | 1.5 | 0.84 |
| 12bet | 0.98 | 1.5 | 0.82 |
| 18Bet | 0.95 | 1.5 | 0.79 |
| Interwetten | 0.85 | 1.5 | 0.8 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.29 | 4.67 | 6 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.34 | 4.85 | 6 |
| Ladbrokes | 1.35 | 5 | 6 |
| Bet365 | 1.33 | 4.75 | 6.5 |
| Easybet | 1.38 | 4.8 | 6.3 |
| Vcbet | 1.3 | 5 | 7.5 |
| Mansion88 | 1.35 | 4.75 | 6 |
| 12bet | 1.35 | 4.55 | 6.3 |
| 18Bet | 1.39 | 4.7 | 6.5 |
| Interwetten | 1.33 | 5 | 7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 3.25 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 3.25 | 0.9 |
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.7 |
| Bet365 | 0.85 | 3.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.86 | 3.25 | 0.96 |
| Vcbet | 0.87 | 3.25 | 0.92 |
| Mansion88 | 0.84 | 3.25 | 0.98 |
| 12bet | 0.83 | 3.25 | 0.97 |
| 18Bet | 0.8 | 3.25 | 0.94 |
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฟอร์จ vs ยอร์ก 9 เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฟอร์จ
15-6-4
ยอร์ก 9 เอฟซี
6-9-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฟอร์จ
41 : 20
ยอร์ก 9 เอฟซี
40 : 56
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฟอร์จ
60.0%
ยอร์ก 9 เอฟซี
24.0%
ฟอร์จ
| รวม | 25 | 15 | 6 | 4 | 41 | 20 | 51 | 2 | 60.0% |
| 13 | 9 | 3 | 1 | 23 | 9 | 30 | 2 | 69.2% | |
| 12 | 6 | 3 | 3 | 18 | 11 | 21 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 12 | 6 | 10 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 25 | 8 | 13 | 4 | 12 | 8 | 37 | 2 | 32.0% |
| 13 | 3 | 7 | 3 | 5 | 6 | 16 | 4 | 23.1% | |
| 12 | 5 | 6 | 1 | 7 | 2 | 21 | 1 | 41.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 50.0% |
ยอร์ก 9 เอฟซี
| รวม | 25 | 6 | 9 | 10 | 40 | 56 | 27 | 7 | 24.0% |
| 13 | 5 | 3 | 5 | 28 | 30 | 18 | 5 | 38.5% | |
| 12 | 1 | 6 | 5 | 12 | 26 | 9 | 7 | 8.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 14 | 15 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 25 | 9 | 7 | 9 | 21 | 25 | 34 | 3 | 36.0% |
| 13 | 6 | 2 | 5 | 14 | 13 | 20 | 2 | 46.2% | |
| 12 | 3 | 5 | 4 | 7 | 12 | 14 | 7 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 10 | 9 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฟอร์จ
74 - 49
ยอร์ก 9 เอฟซี
ฟอร์จ
ยอร์ก 9 เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฟอร์จ
WDDDWW
ยิงได้2.00
เสีย0.83
เตะมุม6.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%47.50
ยอร์ก 9 เอฟซี
LWLDLW
ยิงได้2.33
เสีย2.50
เตะมุม4.50
ใบเหลือง3.17
ครองบอล%51.83