ราคาบอล คู่ ฟอร์จ vs แอตเลติโก ออตตาวา ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
📊 สถิติ
46%
อัตราครองบอล
54%
82
บุก
81
22
บุกอันตราย
7
54
จำนวนการยิง
34
7
ยิงเข้ากรอบ
1
3
เตะมุม
4
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.16 | 1.25 | 0.62 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.02 | 1 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 1 | 0.8 |
| Easybet | 1.02 | 1 | 0.82 |
| Vcbet | 0.96 | 1 | 0.77 |
| Mansion88 | 0.96 | 1 | 0.8 |
| 12bet | 0.96 | 1 | 0.8 |
| 18Bet | 0.95 | 1 | 0.78 |
| Interwetten | 0.55 | 0.5 | 1.2 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.48 | 3.73 | 4.74 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.55 | 3.95 | 4.5 |
| Ladbrokes | 1.55 | 3.8 | 4.8 |
| Bet365 | 1.57 | 3.75 | 4.75 |
| Easybet | 1.57 | 3.8 | 4.8 |
| Vcbet | 1.55 | 4 | 5 |
| Mansion88 | 1.57 | 3.8 | 4.5 |
| 12bet | 1.57 | 3.8 | 4.5 |
| 18Bet | 1.6 | 4.1 | 4.9 |
| Interwetten | 1.57 | 3.7 | 5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.81 | 2.75 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 2.75 | 0.99 |
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.84 | 2.75 | 0.99 |
| Vcbet | 0.83 | 2.75 | 0.97 |
| Mansion88 | 0.78 | 2.75 | 0.98 |
| 12bet | 0.78 | 2.75 | 0.98 |
| 18Bet | 0.83 | 2.75 | 0.89 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฟอร์จ vs แอตเลติโก ออตตาวา
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฟอร์จ
13-3-4
แอตเลติโก ออตตาวา
10-4-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฟอร์จ
30 : 15
แอตเลติโก ออตตาวา
34 : 34
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฟอร์จ
65.0%
แอตเลติโก ออตตาวา
47.6%
ฟอร์จ
| รวม | 20 | 13 | 3 | 4 | 30 | 15 | 42 | 2 | 65.0% |
| 10 | 7 | 2 | 1 | 14 | 6 | 23 | 3 | 70.0% | |
| 10 | 6 | 1 | 3 | 16 | 9 | 19 | 2 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 7 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 5 | 11 | 4 | 9 | 8 | 26 | 4 | 25.0% |
| 10 | 1 | 6 | 3 | 3 | 6 | 9 | 7 | 10.0% | |
| 10 | 4 | 5 | 1 | 6 | 2 | 17 | 2 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
แอตเลติโก ออตตาวา
| รวม | 21 | 10 | 4 | 7 | 34 | 34 | 34 | 3 | 47.6% |
| 11 | 7 | 3 | 1 | 21 | 13 | 24 | 2 | 63.6% | |
| 10 | 3 | 1 | 6 | 13 | 21 | 10 | 5 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 6 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 4 | 7 | 10 | 8 | 19 | 19 | 8 | 19.0% |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 4 | 8 | 13 | 5 | 27.3% | |
| 10 | 1 | 3 | 6 | 4 | 11 | 6 | 8 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฟอร์จ
61 - 51
แอตเลติโก ออตตาวา
ฟอร์จ
แอตเลติโก ออตตาวา
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฟอร์จ
DDLWWL
ยิงได้1.33
เสีย1.17
เตะมุม5.67
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%47.33
แอตเลติโก ออตตาวา
DWLWWD
ยิงได้2.00
เสีย1.33
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%55.67