ราคาบอล คู่ ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส vs อีสต์ไลก์ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | 1 | 0.99 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 1 | 0.92 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 1 | 0.95 |
| Easybet | 0.85 | 1 | 0.99 |
| Vcbet | 0.83 | 1 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.9 | 1 | 0.94 |
| 12bet | 0.9 | 1 | 0.94 |
| 18Bet | 0.87 | 1 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.47 | 4.08 | 5 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.45 | 4.15 | 4.6 |
| Ladbrokes | 1.5 | 4.2 | 4.8 |
| Bet365 | 1.53 | 4.1 | 5.5 |
| Easybet | 1.53 | 4.1 | 5.3 |
| Vcbet | 1.5 | 4.2 | 5.25 |
| Mansion88 | 1.55 | 4 | 4.4 |
| 12bet | 1.55 | 4 | 4.4 |
| 18Bet | 1.55 | 4.3 | 5.25 |
| Interwetten | 1.53 | 4.1 | 4.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 3 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.74 | 3 | 0.96 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.45 |
| Bet365 | 0.78 | 3 | 1.03 |
| Easybet | 1.14 | 3.25 | 0.69 |
| Vcbet | 0.83 | 3 | 0.97 |
| Mansion88 | 0.78 | 3 | 1.04 |
| 12bet | 0.78 | 3 | 1.04 |
| 18Bet | 0.78 | 3 | 0.97 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส vs อีสต์ไลก์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
4-3-5
อีสต์ไลก์
5-3-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
19 : 22
อีสต์ไลก์
18 : 22
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
33.3%
อีสต์ไลก์
35.7%
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
| รวม | 12 | 4 | 3 | 5 | 19 | 22 | 15 | 18 | 33.3% |
| 7 | 2 | 1 | 4 | 12 | 15 | 7 | 20 | 28.6% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 7 | 8 | 13 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 12 | 12 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 3 | 5 | 4 | 6 | 8 | 14 | 18 | 25.0% |
| 7 | 1 | 3 | 3 | 3 | 6 | 6 | 21 | 14.3% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 12 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
อีสต์ไลก์
| รวม | 14 | 5 | 3 | 6 | 18 | 22 | 18 | 15 | 35.7% |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 14 | 11 | 15 | 5 | 50.0% | |
| 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 11 | 3 | 22 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 12 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 3 | 7 | 4 | 8 | 10 | 16 | 14 | 21.4% |
| 8 | 3 | 4 | 1 | 6 | 4 | 13 | 7 | 37.5% | |
| 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 23 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
61 - 53
อีสต์ไลก์
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
อีสต์ไลก์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
WDLDDL
ยิงได้2.00
เสีย1.83
เตะมุม5.83
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%55.67
อีสต์ไลก์
WWLLDL
ยิงได้1.67
เสีย2.33
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%41.83