ราคาบอล คู่ ฟลูมิเนนเซอาร์เจ vs พัลไมรัส ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | 0 | 0.86 |
| Macauslot | 0.95 | 0 | 0.83 |
| Crown | 0.96 | 0 | 0.93 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0 | 0.85 |
| Easybet | 0.98 | 0 | 0.84 |
| Vcbet | 0.97 | 0 | 0.83 |
| Mansion88 | 1 | 0 | 0.9 |
| 12bet | 1 | 0 | 0.9 |
| 18Bet | 0.94 | 0 | 0.85 |
| Interwetten | 0.9 | 0 | 0.8 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.69 | 2.83 | 2.52 |
| Macauslot | 2.62 | 2.98 | 2.45 |
| Crown | 2.73 | 2.92 | 2.69 |
| Ladbrokes | 2.7 | 2.8 | 2.5 |
| Bet365 | 2.88 | 3.1 | 2.63 |
| Easybet | 2.8 | 2.9 | 2.6 |
| Vcbet | 2.88 | 3 | 2.7 |
| Mansion88 | 2.78 | 2.92 | 2.64 |
| 12bet | 2.78 | 2.92 | 2.64 |
| 18Bet | 2.85 | 2.95 | 2.65 |
| Interwetten | 2.85 | 2.9 | 2.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 2 | 0.82 |
| Macauslot | 0.92 | 2 | 0.8 |
| Crown | 1.01 | 2 | 0.86 |
| Ladbrokes | 1.62 | 2.5 | 0.44 |
| Bet365 | 0.8 | 1.75 | 1.05 |
| Easybet | 1.01 | 2 | 0.78 |
| Vcbet | 1 | 2 | 0.8 |
| Mansion88 | 1.02 | 2 | 0.86 |
| 12bet | 1.02 | 2 | 0.86 |
| 18Bet | 0.98 | 2 | 0.81 |
| Interwetten | 0.55 | 1.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฟลูมิเนนเซอาร์เจ vs พัลไมรัส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
14-9-7
พัลไมรัส
18-9-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
48 : 37
พัลไมรัส
52 : 22
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
46.7%
พัลไมรัส
60.0%
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
| รวม | 30 | 14 | 9 | 7 | 48 | 37 | 51 | 4 | 46.7% |
| 15 | 11 | 3 | 1 | 28 | 14 | 36 | 3 | 73.3% | |
| 15 | 3 | 6 | 6 | 20 | 23 | 15 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 8 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 11 | 12 | 7 | 18 | 12 | 45 | 4 | 36.7% |
| 15 | 6 | 6 | 3 | 10 | 5 | 24 | 9 | 40.0% | |
| 15 | 5 | 6 | 4 | 8 | 7 | 21 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 33.3% |
พัลไมรัส
| รวม | 30 | 18 | 9 | 3 | 52 | 22 | 63 | 2 | 60.0% |
| 15 | 11 | 3 | 1 | 28 | 10 | 36 | 2 | 73.3% | |
| 15 | 7 | 6 | 2 | 24 | 12 | 27 | 2 | 46.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 8 | 2 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 16 | 13 | 1 | 27 | 7 | 61 | 1 | 53.3% |
| 15 | 9 | 5 | 1 | 14 | 3 | 32 | 1 | 60.0% | |
| 15 | 7 | 8 | 0 | 13 | 4 | 29 | 1 | 46.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 0 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
64 - 83
พัลไมรัส
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
พัลไมรัส
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
LLLWWW
ยิงได้2.00
เสีย0.50
เตะมุม2.50
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%62.33
พัลไมรัส
WWWWWW
ยิงได้2.50
เสีย0.50
เตะมุม7.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%47.83