ราคาบอล คู่ เอฟเค มอร์นาร์ vs เอฟเค มลาดอสต์ ดีจี ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 1 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | 1 | 0.77 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 1 | 0.88 |
| Easybet | 0.89 | 1 | 0.81 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.87 | 1 | 0.89 |
| 12bet | 0.87 | 1 | 0.89 |
| 18Bet | 0.84 | 1 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.44 | 3.71 | 5.3 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.5 | 3.75 | 4.6 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.55 | 3.9 | 5 |
| Easybet | 1.5 | 3.9 | 5.4 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.51 | 3.8 | 5.2 |
| 12bet | 1.51 | 3.8 | 5.2 |
| 18Bet | 1.5 | 3.9 | 5.75 |
| Interwetten | 1.53 | 3.9 | 5.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.76 | 2.5 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 2.5 | 0.92 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 2.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.8 | 2.5 | 0.94 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.78 | 2.5 | 0.98 |
| 12bet | 0.78 | 2.5 | 0.98 |
| 18Bet | 0.78 | 2.5 | 0.86 |
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟเค มอร์นาร์ vs เอฟเค มลาดอสต์ ดีจี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟเค มอร์นาร์
4-5-2
เอฟเค มลาดอสต์ ดีจี
3-3-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟเค มอร์นาร์
14 : 11
เอฟเค มลาดอสต์ ดีจี
10 : 17
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟเค มอร์นาร์
36.4%
เอฟเค มลาดอสต์ ดีจี
27.3%
เอฟเค มอร์นาร์
| รวม | 11 | 4 | 5 | 2 | 14 | 11 | 17 | 4 | 36.4% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 5 | 8 | 7 | 40.0% | |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 6 | 9 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 7 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 4 | 4 | 3 | 10 | 7 | 16 | 3 | 36.4% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 3 | 8 | 3 | 40.0% | |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 2 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 5 | 7 | 33.3% |
เอฟเค มลาดอสต์ ดีจี
| รวม | 11 | 3 | 3 | 5 | 10 | 17 | 12 | 7 | 27.3% |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 8 | 33.3% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 11 | 4 | 8 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 7 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 1 | 5 | 5 | 4 | 11 | 8 | 9 | 9.1% |
| 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 9 | 0.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 4 | 9 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 5 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟเค มอร์นาร์
68 - 43
เอฟเค มลาดอสต์ ดีจี
เอฟเค มอร์นาร์
เอฟเค มลาดอสต์ ดีจี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟเค มอร์นาร์
WWDWDL
ยิงได้2.33
เสีย1.17
เตะมุม4.17
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%42.17
เอฟเค มลาดอสต์ ดีจี
DWDLWL
ยิงได้1.33
เสีย1.67
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%40.50