ราคาบอล คู่ เอฟเค กราฟิคาร์ เบลเกรด vs ไอเอ็มที โนวี เบลเกรด ไฮไลท์ สถิติทีม
เซอร์เบีย คัพ
28 ต.ค. 2569 19:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | -1 | 0.77 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | -1 | 0.78 |
| Easybet | 0.99 | -1 | 0.84 |
| Vcbet | 0.81 | -1.25 | 0.99 |
| Mansion88 | 0.68 | -1.25 | 1.08 |
| 12bet | 0.68 | -1.25 | 1.08 |
| 18Bet | 0.7 | -1.25 | 0.96 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 5.1 | 4.05 | 1.47 |
| Ladbrokes | 5 | 4.33 | 1.44 |
| Bet365 | 7 | 3.9 | 1.42 |
| Easybet | 6 | 3.6 | 1.53 |
| Vcbet | 6.5 | 4.33 | 1.4 |
| Mansion88 | 5.1 | 4 | 1.48 |
| 12bet | 5.1 | 4 | 1.48 |
| 18Bet | 6.5 | 4.2 | 1.42 |
| Interwetten | 6 | 4.3 | 1.43 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.98 | 2.75 | 0.72 |
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.98 | 2.75 | 0.83 |
| Easybet | 0.93 | 2.75 | 0.88 |
| Vcbet | 0.9 | 2.75 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.93 | 2.75 | 0.83 |
| 12bet | 0.93 | 2.75 | 0.83 |
| 18Bet | 0.84 | 2.75 | 0.8 |
| Interwetten | 1.45 | 3.5 | 0.45 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟเค กราฟิคาร์ เบลเกรด vs ไอเอ็มที โนวี เบลเกรด
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟเค กราฟิคาร์ เบลเกรด
3-2-10
ไอเอ็มที โนวี เบลเกรด
6-3-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟเค กราฟิคาร์ เบลเกรด
18 : 29
ไอเอ็มที โนวี เบลเกรด
15 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟเค กราฟิคาร์ เบลเกรด
20.0%
ไอเอ็มที โนวี เบลเกรด
46.2%
เอฟเค กราฟิคาร์ เบลเกรด
| รวม | 15 | 3 | 2 | 10 | 18 | 29 | 11 | 15 | 20.0% |
| 7 | 2 | 2 | 3 | 12 | 12 | 8 | 12 | 28.6% | |
| 8 | 1 | 0 | 7 | 6 | 17 | 3 | 16 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 12 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 4 | 4 | 7 | 8 | 13 | 16 | 14 | 26.7% |
| 7 | 3 | 1 | 3 | 5 | 5 | 10 | 11 | 42.9% | |
| 8 | 1 | 3 | 4 | 3 | 8 | 6 | 14 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 33.3% |
ไอเอ็มที โนวี เบลเกรด
| รวม | 13 | 6 | 3 | 4 | 15 | 9 | 21 | 4 | 46.2% |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 2 | 10 | 8 | 50.0% | |
| 7 | 3 | 2 | 2 | 8 | 7 | 11 | 2 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 13 | 4 | 3 | 6 | 4 | 6 | 15 | 8 | 30.8% |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 2 | 10 | 7 | 50.0% | |
| 7 | 1 | 2 | 4 | 1 | 4 | 5 | 9 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟเค กราฟิคาร์ เบลเกรด
44 - 64
ไอเอ็มที โนวี เบลเกรด
เอฟเค กราฟิคาร์ เบลเกรด
ไอเอ็มที โนวี เบลเกรด
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟเค กราฟิคาร์ เบลเกรด
LLDLWL
ยิงได้1.17
เสีย2.00
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%51.17
ไอเอ็มที โนวี เบลเกรด
LWWDLD
ยิงได้0.83
เสีย0.83
เตะมุม5.00
ใบเหลือง3.50
ครองบอล%46.00