ราคาบอล คู่ เฟิร์ส เวียนนา (ญ) vs เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
ออสเตรียน บุนเดสลีกาหญิง
12 ก.ย. 2569 21:00 น.
📊 สถิติ
42%
อัตราครองบอล
58%
77
บุก
93
11
บุกอันตราย
15
36
จำนวนการยิง
47
3
ยิงเข้ากรอบ
7
3
เตะมุม
5
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | -1.5 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.99 | -1.5 | 0.79 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.79 | -1.75 | 0.85 |
| Interwetten | 1.1 | -1.5 | 0.6 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 10 | 5.75 | 1.22 |
| Bet365 | 8.5 | 5.25 | 1.25 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 9.5 | 5.25 | 1.25 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 9.5 | 5.5 | 1.24 |
| Interwetten | 11 | 6 | 1.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 3 | 0.84 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.77 | 3 | 0.87 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เฟิร์ส เวียนนา (ญ) vs เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
1-3-1
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)
4-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
7 : 6
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)
8 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
20.0%
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)
100.0%
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
| รวม | 5 | 1 | 3 | 1 | 7 | 6 | 6 | 4 | 20.0% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 5 | 6 | 3 | 5 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 4 | 0 | 8 | 6 | 7 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 3 | 0 | 3 | 1 | 9 | 3 | 40.0% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 4 | 25.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 3 | 0 | 3 | 1 | 9 | 40.0% |
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)
| รวม | 4 | 4 | 0 | 0 | 8 | 0 | 12 | 2 | 100.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 0 | 6 | 3 | 100.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 4 | 0 | 0 | 8 | 0 | 12 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 4 | 0 | 0 | 6 | 0 | 12 | 2 | 100.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 0 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 4 | 0 | 0 | 6 | 0 | 12 | 100.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
42 - 70
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
DDWDDW
ยิงได้1.67
เสีย1.00
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%37.83
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)
DWLWWD
ยิงได้1.33
เสีย0.67
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%47.67