ราคาบอล คู่ เฟิร์ส เวียนนา (ญ) vs แอลเอเอสเค ลินซ์ (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
ออสเตรียน บุนเดสลีกาหญิง
26 ก.ย. 2569 21:00 น.
📊 สถิติ
55%
อัตราครองบอล
45%
96
บุก
79
8
บุกอันตราย
11
55
จำนวนการยิง
46
6
ยิงเข้ากรอบ
3
7
เตะมุม
4
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.5 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 0.5 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.9 | 0.75 | 0.75 |
| Interwetten | 0.7 | 0.5 | 0.95 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.75 | 3.6 | 3.6 |
| Bet365 | 1.9 | 3.7 | 3.25 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.83 | 3.8 | 3.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.79 | 3.8 | 3.6 |
| Interwetten | 1.73 | 3.9 | 3.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 1 | 3.25 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 3.25 | 0.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.89 | 3.25 | 0.75 |
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เฟิร์ส เวียนนา (ญ) vs แอลเอเอสเค ลินซ์ (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
1-4-2
แอลเอเอสเค ลินซ์ (ญ)
1-2-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
9 : 14
แอลเอเอสเค ลินซ์ (ญ)
6 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
14.3%
แอลเอเอสเค ลินซ์ (ญ)
14.3%
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
| รวม | 7 | 1 | 4 | 2 | 9 | 14 | 7 | 5 | 14.3% |
| 5 | 0 | 4 | 1 | 7 | 10 | 4 | 6 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 4 | 3 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 11 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 3 | 2 | 4 | 4 | 9 | 5 | 28.6% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 3 | 6 | 5 | 20.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
แอลเอเอสเค ลินซ์ (ญ)
| รวม | 7 | 1 | 2 | 4 | 6 | 12 | 5 | 8 | 14.3% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 4 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 8 | 4 | 5 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 10 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 0 | 4 | 3 | 1 | 4 | 4 | 8 | 0.0% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 3 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
54 - 49
แอลเอเอสเค ลินซ์ (ญ)
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
แอลเอเอสเค ลินซ์ (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
LLDDWD
ยิงได้1.00
เสีย1.83
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%32.33
แอลเอเอสเค ลินซ์ (ญ)
DLWDLL
ยิงได้1.00
เสีย1.33
เตะมุม3.67
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%29.17