ราคาบอล คู่ เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี vs เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
%
อัตราครองบอล
%
บุก
บุกอันตราย
จำนวนการยิง
ยิงเข้ากรอบ
0
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.98 | 0.5 | 0.92 |
| Macauslot | 0.88 | 0.5 | 0.9 |
| Crown | 0.97 | 0.5 | 0.91 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.5 | 0.93 |
| Easybet | 0.95 | 0.5 | 0.91 |
| Vcbet | 0.94 | 0.5 | 0.92 |
| Mansion88 | 0.95 | 0.5 | 0.93 |
| 12bet | 0.95 | 0.5 | 0.93 |
| 18Bet | 0.91 | 0.5 | 0.88 |
| Interwetten | 0.95 | 0.5 | 0.83 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.98 | 3.51 | 3.44 |
| Macauslot | 1.9 | 3.58 | 3.13 |
| Crown | 1.97 | 3.75 | 3.25 |
| Ladbrokes | 1.91 | 3.75 | 3.6 |
| Bet365 | 1.91 | 3.8 | 3.7 |
| Easybet | 1.95 | 3.6 | 3.5 |
| Vcbet | 1.91 | 3.75 | 3.6 |
| Mansion88 | 1.95 | 3.55 | 3.5 |
| 12bet | 1.95 | 3.55 | 3.5 |
| 18Bet | 1.95 | 3.9 | 3.5 |
| Interwetten | 1.95 | 3.8 | 3.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 2.75 | 1 |
| Macauslot | 0.77 | 2.75 | 0.95 |
| Crown | 0.84 | 2.75 | 1.03 |
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.83 | 2.75 | 1.03 |
| Easybet | 0.84 | 2.75 | 1 |
| Vcbet | 0.84 | 2.75 | 1.01 |
| Mansion88 | 0.84 | 2.75 | 1.02 |
| 12bet | 0.84 | 2.75 | 1.02 |
| 18Bet | 0.8 | 2.75 | 0.99 |
| Interwetten | 0.63 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี vs เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
3-4-1
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
3-4-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
12 : 9
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
20 : 17
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
37.5%
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
30.0%
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
| รวม | 8 | 3 | 4 | 1 | 12 | 9 | 13 | 6 | 37.5% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 | 3 | 11 | 0.0% | |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 6 | 10 | 2 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 5 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 4 | 1 | 6 | 4 | 13 | 2 | 37.5% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 9 | 33.3% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 2 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
| รวม | 10 | 3 | 4 | 3 | 20 | 17 | 13 | 11 | 30.0% |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 10 | 8 | 8 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 9 | 7 | 5 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 6 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 5 | 3 | 2 | 13 | 7 | 18 | 3 | 50.0% |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 4 | 10 | 5 | 50.0% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 3 | 8 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 2 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
73 - 43
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
DDWWDW
ยิงได้2.83
เสีย0.83
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%53.50
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
WLLLDW
ยิงได้1.50
เสีย1.33
เตะมุม5.50
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%46.00
👥 ตัวจริง
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 4-1-4-1
90เดนเนส ดิบุสซ์
20Cadu
4Gomez M.
28Raemaekers T.
54Oliver Zoltan Nagy
6อดัม นากี
15ดาเนียล อาร์ซานี
17Corbu M.
16คริสตอฟเฟอร์ ซาคาเรียสเซน
11Bamidele Y.
18Bagi A.
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 4-2-3-1
17ปาทริค ฮโรซอฟสกี้
36Stefan Pirgic
29Gabriel A.
40Dweh S.
3วาฟโร่ เดนิส
2Paliscak T.
44Wiegele F.
29Gergo Szecsi
22มาตัส เบโล่
77Barnabas Nagy
23Bence Otvos