ราคาบอล คู่ เฟยเรนเซ่ (ยู19) vs วิเซล่า (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
10 ต.ค. 2569 21:00 น.
📊 สถิติ
60%
อัตราครองบอล
40%
113
บุก
102
12
บุกอันตราย
9
54
จำนวนการยิง
41
5
ยิงเข้ากรอบ
3
8
เตะมุม
1
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 1.25 | 0.78 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.03 | 1.25 | 0.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.53 | 4 | 4.6 |
| Bet365 | 1.5 | 4.5 | 5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.4 | 4.33 | 6.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.86 | 2.75 | 0.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เฟยเรนเซ่ (ยู19) vs วิเซล่า (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เฟยเรนเซ่ (ยู19)
3-1-2
วิเซล่า (ยู 19)
1-0-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เฟยเรนเซ่ (ยู19)
5 : 5
วิเซล่า (ยู 19)
6 : 17
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เฟยเรนเซ่ (ยู19)
50.0%
วิเซล่า (ยู 19)
16.7%
เฟยเรนเซ่ (ยู19)
| รวม | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 5 | 10 | 4 | 50.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 4 | 66.7% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 5 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 3 | 33.3% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 2 | 66.7% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
วิเซล่า (ยู 19)
| รวม | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 17 | 3 | 10 | 16.7% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 13 | 3 | 10 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 4 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 17 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 10 | 3 | 10 | 16.7% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 7 | 3 | 9 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 10 | 3 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เฟยเรนเซ่ (ยู19)
75 - 34
วิเซล่า (ยู 19)
เฟยเรนเซ่ (ยู19)
วิเซล่า (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เฟยเรนเซ่ (ยู19)
DWWLWL
ยิงได้0.83
เสีย0.83
เตะมุม5.50
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%46.00
วิเซล่า (ยู 19)
LLWLLL
ยิงได้1.00
เสีย2.83
เตะมุม4.67
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%47.50