ราคาบอล คู่ เฟยเรนเซ่ (ยู19) vs เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
19 ก.ย. 2569 21:00 น.
📊 สถิติ
49%
อัตราครองบอล
51%
83
บุก
90
13
บุกอันตราย
6
57
จำนวนการยิง
30
3
ยิงเข้ากรอบ
3
9
เตะมุม
3
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.01 | 0.25 | 0.81 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.25 | 3.2 | 2.8 |
| Bet365 | 2.2 | 3.4 | 2.7 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.25 | 3.3 | 2.88 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.91 |
| Bet365 | 0.85 | 2.5 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.86 | 2.5 | 0.96 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เฟยเรนเซ่ (ยู19) vs เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เฟยเรนเซ่ (ยู19)
3-0-2
เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19)
1-1-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เฟยเรนเซ่ (ยู19)
4 : 4
เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19)
4 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เฟยเรนเซ่ (ยู19)
60.0%
เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19)
20.0%
เฟยเรนเซ่ (ยู19)
| รวม | 5 | 3 | 0 | 2 | 4 | 4 | 9 | 4 | 60.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 5 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 0 | 2 | 4 | 4 | 9 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 4 | 40.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 3 | 100.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 5 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 40.0% |
เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19)
| รวม | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 9 | 4 | 9 | 20.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 9 | 4 | 1 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 9 | 4 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 0 | 4 | 1 | 2 | 4 | 4 | 7 | 0.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 5 | 0 | 4 | 1 | 2 | 4 | 4 | 3 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 0 | 4 | 1 | 2 | 4 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เฟยเรนเซ่ (ยู19)
76 - 38
เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19)
เฟยเรนเซ่ (ยู19)
เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เฟยเรนเซ่ (ยู19)
WWLWLW
ยิงได้0.83
เสีย0.67
เตะมุม5.17
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%47.00
เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19)
LLWDLW
ยิงได้1.00
เสีย1.67
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%49.00