ราคาบอล คู่ เอฟซี เซนิท คาสลาฟ vs เวลเก้ แฮมรี่ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | 0.75 | 0.87 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.96 | 0.75 | 0.86 |
| Vcbet | 0.85 | 0.75 | 0.87 |
| Mansion88 | 0.78 | 0.5 | 0.98 |
| 12bet | 0.99 | 0.75 | 0.81 |
| 18Bet | 0.91 | 0.75 | 0.74 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.65 | 3.8 | 3.55 |
| Ladbrokes | 1.7 | 3.75 | 3.75 |
| Bet365 | 1.85 | 3.75 | 3.3 |
| Easybet | 1.7 | 4 | 3.6 |
| Vcbet | 1.7 | 4.1 | 4.2 |
| Mansion88 | 1.78 | 3.7 | 3.5 |
| 12bet | 1.77 | 3.65 | 3.6 |
| 18Bet | 1.8 | 3.7 | 3.7 |
| Interwetten | 1.63 | 3.95 | 4.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.72 | 3 | 0.98 |
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.75 | 3 | 0.95 |
| Easybet | 0.86 | 3 | 0.86 |
| Vcbet | 0.79 | 3 | 0.99 |
| Mansion88 | 0.71 | 3 | 1.05 |
| 12bet | 1.09 | 3.25 | 0.71 |
| 18Bet | 0.88 | 3 | 0.76 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี เซนิท คาสลาฟ vs เวลเก้ แฮมรี่
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
2-2-3
เวลเก้ แฮมรี่
1-1-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
6 : 13
เวลเก้ แฮมรี่
6 : 21
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
28.6%
เวลเก้ แฮมรี่
12.5%
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
| รวม | 7 | 2 | 2 | 3 | 6 | 13 | 8 | 12 | 28.6% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 4 | 3 | 14 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 9 | 5 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 13 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 4 | 1 | 3 | 4 | 10 | 8 | 28.6% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 10 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 5 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 4 | 9 | 33.3% |
เวลเก้ แฮมรี่
| รวม | 8 | 1 | 1 | 6 | 6 | 21 | 4 | 16 | 12.5% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 9 | 4 | 12 | 20.0% | |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 12 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 17 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 0 | 3 | 5 | 3 | 9 | 3 | 16 | 0.0% |
| 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 6 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 7 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
62 - 38
เวลเก้ แฮมรี่
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
เวลเก้ แฮมรี่
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
WWDLLL
ยิงได้1.00
เสีย2.17
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%48.17
เวลเก้ แฮมรี่
WLDLLL
ยิงได้0.83
เสีย2.83
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%35.67