ราคาบอล คู่ เอฟซี วีเซติน vs สโลวัคโก้ 2 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | -0.25 | 0.89 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.9 | -0.25 | 0.75 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.77 | 3.5 | 2.11 |
| Ladbrokes | 2.8 | 3.5 | 2.1 |
| Bet365 | 2.7 | 3.6 | 2.15 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.95 | 3.6 | 2.05 |
| Interwetten | 2.85 | 3.35 | 2.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | 2.75 | 0.97 |
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.93 | 2.75 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.92 | 3 | 0.73 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี วีเซติน vs สโลวัคโก้ 2
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี วีเซติน
2-1-7
สโลวัคโก้ 2
4-3-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี วีเซติน
10 : 24
สโลวัคโก้ 2
16 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี วีเซติน
20.0%
สโลวัคโก้ 2
40.0%
เอฟซี วีเซติน
| รวม | 10 | 2 | 1 | 7 | 10 | 24 | 7 | 16 | 20.0% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 13 | 4 | 16 | 20.0% | |
| 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 11 | 3 | 14 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 11 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 3 | 2 | 5 | 7 | 14 | 11 | 13 | 30.0% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 7 | 7 | 12 | 40.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 4 | 14 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 7 | 10 | 50.0% |
สโลวัคโก้ 2
| รวม | 10 | 4 | 3 | 3 | 16 | 11 | 15 | 9 | 40.0% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 11 | 6 | 10 | 6 | 60.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 5 | 5 | 9 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 6 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 4 | 4 | 2 | 9 | 6 | 16 | 6 | 40.0% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 4 | 7 | 9 | 40.0% | |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 2 | 9 | 4 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี วีเซติน
41 - 71
สโลวัคโก้ 2
เอฟซี วีเซติน
สโลวัคโก้ 2
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี วีเซติน
LLDWWL
ยิงได้1.00
เสีย2.33
เตะมุม3.00
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%40.50
สโลวัคโก้ 2
LDWLWD
ยิงได้1.33
เสีย1.00
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%56.67