ราคาบอล คู่ เอฟซี วีเซติน vs เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | -2.5 | 0.79 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | -2.5 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | -2.75 | 0.88 |
| Easybet | 0.97 | -2.5 | 0.79 |
| Vcbet | 0.92 | -2.5 | 0.87 |
| Mansion88 | 0.9 | -2.5 | 0.86 |
| 12bet | 0.9 | -2.5 | 0.86 |
| 18Bet | 0.89 | -2.5 | 0.85 |
| Interwetten | 0.85 | -2.5 | 0.8 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 12.5 | 7.2 | 1.07 |
| Macauslot | |||
| Crown | 13.5 | 8.1 | 1.08 |
| Ladbrokes | 15 | 8 | 1.1 |
| Bet365 | 19 | 8.5 | 1.1 |
| Easybet | 17 | 7.9 | 1.09 |
| Vcbet | 21 | 10 | 1.08 |
| Mansion88 | 13 | 8.3 | 1.09 |
| 12bet | 13 | 8.3 | 1.09 |
| 18Bet | 20 | 7.25 | 1.11 |
| Interwetten | 17 | 8.75 | 1.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | 3.75 | 0.91 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 3.75 | 0.85 |
| Ladbrokes | 0.3 | 2.5 | 2.25 |
| Bet365 | 0.83 | 3.75 | 0.98 |
| Easybet | 0.86 | 3.75 | 0.91 |
| Vcbet | 0.9 | 3.75 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.99 | 3.75 | 0.77 |
| 12bet | 0.99 | 3.75 | 0.77 |
| 18Bet | 0.8 | 3.5 | 0.95 |
| Interwetten | 0.7 | 3.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี วีเซติน vs เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี วีเซติน
2-1-7
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
2-3-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี วีเซติน
10 : 24
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
9 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี วีเซติน
20.0%
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
25.0%
เอฟซี วีเซติน
| รวม | 10 | 2 | 1 | 7 | 10 | 24 | 7 | 16 | 20.0% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 13 | 4 | 16 | 20.0% | |
| 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 11 | 3 | 14 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 11 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 3 | 2 | 5 | 7 | 14 | 11 | 13 | 30.0% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 7 | 7 | 11 | 40.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 4 | 14 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 7 | 10 | 50.0% |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
| รวม | 8 | 2 | 3 | 3 | 9 | 11 | 9 | 12 | 25.0% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 5 | 11 | 33.3% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 10 | 4 | 12 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 2 | 3 | 3 | 4 | 6 | 9 | 13 | 25.0% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 12 | 33.3% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 | 5 | 9 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี วีเซติน
51 - 65
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
เอฟซี วีเซติน
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี วีเซติน
LDWWLL
ยิงได้1.17
เสีย1.83
เตะมุม3.00
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%43.83
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
DLWLDW
ยิงได้1.17
เสีย1.33
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%51.67