ราคาบอล คู่ วิคตอเรีย โคโลญจน์ vs เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส ไฮไลท์ สถิติทีม
เยอรมันลีกา 3
15 ต.ค. 2569 00:00 น.
📊 สถิติ
31%
อัตราครองบอล
69%
7
บุก
19
6
บุกอันตราย
3
8
จำนวนการยิง
13
4
ยิงเข้ากรอบ
0
2
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.04 | 1 | 0.86 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | 1 | 0.87 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1 | 0.85 |
| Easybet | 1.03 | 1 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.97 | 1 | 0.93 |
| 12bet | 0.97 | 1 | 0.93 |
| 18Bet | 1.01 | 1.25 | 0.77 |
| Interwetten | 0.85 | 1 | 0.85 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.58 | 4.19 | 4.3 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.56 | 4.5 | 4.2 |
| Ladbrokes | 1.55 | 4.2 | 4.2 |
| Bet365 | 1.57 | 4 | 4.5 |
| Easybet | 1.57 | 4.2 | 4.6 |
| Vcbet | 1.5 | 3.7 | 3.8 |
| Mansion88 | 1.58 | 4.3 | 4.25 |
| 12bet | 1.58 | 4.3 | 4.25 |
| 18Bet | 1.52 | 4.7 | 5.25 |
| Interwetten | 1.63 | 4.2 | 4.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.03 | 3.5 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 3.5 | 0.88 |
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.9 |
| Bet365 | 0.95 | 3.5 | 0.85 |
| Easybet | 1.02 | 3.5 | 0.85 |
| Vcbet | 0.72 | 3.5 | 0.62 |
| Mansion88 | 0.99 | 3.5 | 0.89 |
| 12bet | 0.99 | 3.5 | 0.89 |
| 18Bet | 0.91 | 3.5 | 0.85 |
| Interwetten | 0.9 | 3.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิคตอเรีย โคโลญจน์ vs เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิคตอเรีย โคโลญจน์
6-0-2
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
2-2-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิคตอเรีย โคโลญจน์
24 : 11
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
7 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิคตอเรีย โคโลญจน์
75.0%
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
25.0%
วิคตอเรีย โคโลญจน์
| รวม | 8 | 6 | 0 | 2 | 24 | 11 | 18 | 2 | 75.0% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 13 | 6 | 9 | 3 | 75.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 11 | 5 | 9 | 3 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 19 | 5 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 5 | 1 | 2 | 11 | 5 | 16 | 4 | 62.5% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 4 | 50.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 2 | 9 | 3 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 3 | 13 | 66.7% |
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
| รวม | 8 | 2 | 2 | 4 | 7 | 14 | 8 | 19 | 25.0% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 8 | 7 | 7 | 40.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 6 | 1 | 19 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 12 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 1 | 4 | 5 | 6 | 10 | 13 | 37.5% |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 3 | 4 | 6 | 9 | 40.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 14 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิคตอเรีย โคโลญจน์
76 - 36
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
วิคตอเรีย โคโลญจน์
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิคตอเรีย โคโลญจน์
WDWWWL
ยิงได้2.83
เสีย1.00
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%56.33
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
LDLDDW
ยิงได้1.17
เสีย1.83
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%49.17
📺 ถ่ายทอดสด
YouTube : BG SPORTS