ราคาบอล คู่ อูเทร็คท์ vs เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 0 | 1.07 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.25 | 0.8 |
| Easybet | 1.03 | 0.25 | 0.75 |
| Vcbet | 1.07 | 0.25 | 0.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.98 | 0.25 | 0.77 |
| Interwetten | 0.7 | 0 | 1.05 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.34 | 4 | 2.69 |
| Ladbrokes | 2.3 | 3.9 | 2.7 |
| Bet365 | 2.25 | 3.7 | 2.75 |
| Easybet | 2.34 | 3.8 | 2.7 |
| Vcbet | 2.3 | 3.8 | 2.7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.25 | 3.7 | 2.65 |
| Interwetten | 2.3 | 3.7 | 2.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.03 | 3.25 | 0.83 |
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 1.03 | 3.25 | 0.78 |
| Easybet | 1.01 | 3.25 | 0.76 |
| Vcbet | 0.82 | 3 | 1.04 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.76 | 3 | 0.99 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อูเทร็คท์ vs เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อูเทร็คท์
3-3-5
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
2-5-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อูเทร็คท์
19 : 31
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
17 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อูเทร็คท์
27.3%
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
18.2%
อูเทร็คท์
| รวม | 11 | 3 | 3 | 5 | 19 | 31 | 12 | 11 | 27.3% |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 9 | 15 | 5 | 14 | 20.0% | |
| 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 16 | 7 | 12 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 13 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 1 | 3 | 7 | 4 | 13 | 6 | 16 | 9.1% |
| 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 16 | 0.0% | |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 9 | 4 | 17 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 7 | 5 | 16.7% |
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
| รวม | 11 | 2 | 5 | 4 | 17 | 19 | 11 | 12 | 18.2% |
| 6 | 0 | 4 | 2 | 9 | 12 | 4 | 15 | 0.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 7 | 7 | 11 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 6 | 10 | 4 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 2 | 6 | 3 | 7 | 10 | 12 | 12 | 18.2% |
| 6 | 0 | 4 | 2 | 3 | 7 | 4 | 13 | 0.0% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 9 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 3 | 6 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อูเทร็คท์
60 - 60
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
อูเทร็คท์
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อูเทร็คท์
LWDWWL
ยิงได้1.50
เสีย2.00
เตะมุม6.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%52.17
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
LDWDDD
ยิงได้1.67
เสีย1.50
เตะมุม7.17
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%54.50