ราคาบอล คู่ เอฟซี ซุดติรอล(เยาวชน) vs วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกเยาวชนอิตาลี B
10 ต.ค. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.84 | -0.25 | 1 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.79 | 3.3 | 2.19 |
| Ladbrokes | 2.8 | 3.4 | 2.15 |
| Bet365 | 2.8 | 3.4 | 2.15 |
| Easybet | 2.9 | 3.5 | 2.15 |
| Vcbet | 2.63 | 3 | 2.05 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.9 | 3.3 | 2.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 2.5 | 0.94 |
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.91 |
| Bet365 | 0.88 | 2.5 | 0.93 |
| Easybet | 0.88 | 2.5 | 0.93 |
| Vcbet | 0.66 | 2.5 | 0.67 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.8 | 2.5 | 0.85 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี ซุดติรอล(เยาวชน) vs วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี ซุดติรอล(เยาวชน)
1-1-1
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
2-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี ซุดติรอล(เยาวชน)
3 : 4
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
8 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี ซุดติรอล(เยาวชน)
33.3%
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
66.7%
เอฟซี ซุดติรอล(เยาวชน)
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 11 | 33.3% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 10 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 11 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 0.0% |
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 5 | 6 | 3 | 66.7% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 2 | 6 | 1 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 5 | 6 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 33.3% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 5 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี ซุดติรอล(เยาวชน)
63 - 63
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
เอฟซี ซุดติรอล(เยาวชน)
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี ซุดติรอล(เยาวชน)
WDWLWW
ยิงได้2.50
เสีย0.83
เตะมุม1.50
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%17.83
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
WLWDWW
ยิงได้2.33
เสีย1.50
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%42.50