ราคาบอล คู่ เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) vs ไอเค อุปซาลา (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
สวีเดน ดามัลสเวนสคาน
12 ก.ย. 2569 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.88 | 3 | 0.82 |
| Crown | 0.7 | 3 | 1 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.8 | 3 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 3.25 | 0.76 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 1.01 | 7.8 | 22 |
| Crown | 1.01 | 9.6 | 15.5 |
| Ladbrokes | 1.05 | 11 | 19 |
| Bet365 | 1.08 | 9 | 29 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.05 | 10.5 | 23 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.05 | 10.5 | 19 |
| Interwetten | 1.04 | 12 | 24 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.87 | 4 | 0.75 |
| Crown | 0.82 | 4 | 0.88 |
| Ladbrokes | 0.53 | 3.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.85 | 4 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.81 | 4 | 0.97 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.76 | 4 | 0.89 |
| Interwetten | 1.1 | 4.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) vs ไอเค อุปซาลา (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
3-5-9
ไอเค อุปซาลา (ญ)
1-3-13
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
18 : 23
ไอเค อุปซาลา (ญ)
13 : 58
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
17.6%
ไอเค อุปซาลา (ญ)
5.9%
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
| รวม | 17 | 3 | 5 | 9 | 18 | 23 | 14 | 12 | 17.6% |
| 8 | 1 | 2 | 5 | 9 | 11 | 5 | 14 | 12.5% | |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 9 | 12 | 9 | 8 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 7 | 7 | 7 | 12 | 16 | 12 | 17.6% |
| 8 | 2 | 3 | 3 | 3 | 3 | 9 | 11 | 25.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 4 | 9 | 7 | 10 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 4 | 4 | 0.0% |
ไอเค อุปซาลา (ญ)
| รวม | 17 | 1 | 3 | 13 | 13 | 58 | 6 | 14 | 5.9% |
| 8 | 1 | 3 | 4 | 8 | 22 | 6 | 13 | 12.5% | |
| 9 | 0 | 0 | 9 | 5 | 36 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 1 | 34 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 1 | 3 | 13 | 5 | 34 | 6 | 14 | 5.9% |
| 8 | 1 | 3 | 4 | 4 | 16 | 6 | 14 | 12.5% | |
| 9 | 0 | 0 | 9 | 1 | 18 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 0 | 18 | 0 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
71 - 20
ไอเค อุปซาลา (ญ)
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
ไอเค อุปซาลา (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
WLDLLD
ยิงได้0.50
เสีย1.00
เตะมุม5.67
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%50.17
ไอเค อุปซาลา (ญ)
LLLLLL
ยิงได้0.17
เสีย5.67
เตะมุม2.00
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%35.83