ราคาบอล คู่ เอฟซี พิวนิค vs บานานต์ส ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.74 | 0.75 | 1.11 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 0.75 | 0.92 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1 | 0.85 |
| Easybet | 0.96 | 1 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.64 | 0.75 | 1.13 |
| 12bet | 0.92 | 1 | 0.84 |
| 18Bet | 0.92 | 1 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.53 | 3.85 | 4.74 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.58 | 3.85 | 3.9 |
| Ladbrokes | 1.55 | 3.9 | 4.6 |
| Bet365 | 1.57 | 4.33 | 4 |
| Easybet | 1.58 | 4.2 | 4.4 |
| Vcbet | 1.53 | 4 | 5 |
| Mansion88 | 1.54 | 4.1 | 4.5 |
| 12bet | 1.52 | 3.7 | 4.5 |
| 18Bet | 1.61 | 3.9 | 4.8 |
| Interwetten | 1.6 | 3.9 | 4.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.79 | 2.75 | 1.03 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 3 | 0.85 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | 0.93 | 3 | 0.88 |
| Vcbet | 0.68 | 3 | 0.65 |
| Mansion88 | 0.64 | 2.75 | 1.13 |
| 12bet | 0.91 | 3 | 0.85 |
| 18Bet | 0.93 | 3 | 0.82 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี พิวนิค vs บานานต์ส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี พิวนิค
7-4-0
บานานต์ส
4-4-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี พิวนิค
27 : 9
บานานต์ส
19 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี พิวนิค
63.6%
บานานต์ส
36.4%
เอฟซี พิวนิค
| รวม | 11 | 7 | 4 | 0 | 27 | 9 | 25 | 3 | 63.6% |
| 5 | 5 | 0 | 0 | 15 | 1 | 15 | 3 | 100.0% | |
| 6 | 2 | 4 | 0 | 12 | 8 | 10 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 18 | 6 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 6 | 5 | 0 | 12 | 2 | 23 | 1 | 54.5% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 7 | 0 | 11 | 2 | 60.0% | |
| 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 2 | 12 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 2 | 12 | 50.0% |
บานานต์ส
| รวม | 11 | 4 | 4 | 3 | 19 | 14 | 16 | 6 | 36.4% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 13 | 10 | 9 | 6 | 33.3% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 4 | 7 | 6 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 9 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 3 | 5 | 3 | 8 | 7 | 14 | 7 | 27.3% |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 5 | 33.3% | |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 2 | 6 | 8 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 5 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี พิวนิค
73 - 50
บานานต์ส
เอฟซี พิวนิค
บานานต์ส
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี พิวนิค
WWDWDW
ยิงได้3.33
เสีย1.00
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%44.33
บานานต์ส
WDWDWL
ยิงได้2.17
เสีย1.50
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%60.17