ราคาบอล คู่ เอฟซี พิวนิค vs แกนด์ซาซาร์ กาปัน ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.78 | 2.25 | 1.06 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 2.5 | 0.83 |
| Easybet | 0.99 | 2.5 | 0.84 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.77 | 2.25 | 1.07 |
| 12bet | 0.94 | 2.5 | 0.82 |
| 18Bet | 0.81 | 2.25 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.1 | 7.6 | 12 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.11 | 8 | 13 |
| Bet365 | 1.13 | 7.5 | 15 |
| Easybet | 1.11 | 7.8 | 16 |
| Vcbet | 1.07 | 8.5 | 20 |
| Mansion88 | 1.11 | 8.5 | 10 |
| 12bet | 1.1 | 5.4 | 17 |
| 18Bet | 1.17 | 5.75 | 18 |
| Interwetten | 1.12 | 8.5 | 14 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.77 | 3.25 | 1.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.35 | 2.5 | 1.9 |
| Bet365 | 0.85 | 3.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.86 | 3.5 | 0.96 |
| Vcbet | 0.69 | 3.5 | 0.64 |
| Mansion88 | 0.69 | 3.25 | 1.14 |
| 12bet | 0.81 | 3.5 | 0.95 |
| 18Bet | 0.82 | 3.5 | 0.92 |
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี พิวนิค vs แกนด์ซาซาร์ กาปัน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี พิวนิค
6-4-0
แกนด์ซาซาร์ กาปัน
1-0-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี พิวนิค
24 : 9
แกนด์ซาซาร์ กาปัน
9 : 24
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี พิวนิค
60.0%
แกนด์ซาซาร์ กาปัน
10.0%
เอฟซี พิวนิค
| รวม | 10 | 6 | 4 | 0 | 24 | 9 | 22 | 3 | 60.0% |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 12 | 1 | 12 | 3 | 100.0% | |
| 6 | 2 | 4 | 0 | 12 | 8 | 10 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 15 | 6 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 6 | 4 | 0 | 12 | 2 | 22 | 1 | 60.0% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 0 | 10 | 2 | 75.0% | |
| 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 2 | 12 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 2 | 12 | 50.0% |
แกนด์ซาซาร์ กาปัน
| รวม | 10 | 1 | 0 | 9 | 9 | 24 | 3 | 12 | 10.0% |
| 7 | 1 | 0 | 6 | 7 | 16 | 3 | 12 | 14.3% | |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 8 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 15 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 2 | 3 | 5 | 5 | 10 | 9 | 10 | 20.0% |
| 7 | 2 | 1 | 4 | 3 | 7 | 7 | 7 | 28.6% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 6 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี พิวนิค
76 - 14
แกนด์ซาซาร์ กาปัน
เอฟซี พิวนิค
แกนด์ซาซาร์ กาปัน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี พิวนิค
DWDWWD
ยิงได้2.50
เสีย1.00
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%41.67
แกนด์ซาซาร์ กาปัน
LLLLLL
ยิงได้0.50
เสีย2.50
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%45.50