ราคาบอล คู่ เอฟซี ปิเซ็ค vs พัลเซ่น 2 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.5 | 0.8 |
| Easybet | 1.01 | 0.5 | 0.81 |
| Vcbet | 0.86 | 0.25 | 0.86 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.81 | 0.25 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.05 | 3.5 | 2.87 |
| Bet365 | 2.25 | 3.75 | 2.45 |
| Easybet | 1.91 | 3.8 | 2.9 |
| Vcbet | 2.15 | 3.8 | 2.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.05 | 3.7 | 2.9 |
| Interwetten | 2.05 | 3.5 | 3.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.83 | 3 | 0.98 |
| Easybet | 0.84 | 3 | 0.99 |
| Vcbet | 0.95 | 3.25 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 3.25 | 0.77 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี ปิเซ็ค vs พัลเซ่น 2
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี ปิเซ็ค
2-4-3
พัลเซ่น 2
5-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี ปิเซ็ค
15 : 18
พัลเซ่น 2
16 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี ปิเซ็ค
22.2%
พัลเซ่น 2
62.5%
เอฟซี ปิเซ็ค
| รวม | 9 | 2 | 4 | 3 | 15 | 18 | 10 | 9 | 22.2% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 7 | 5 | 10 | 25.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 9 | 11 | 5 | 9 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 13 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 0 | 6 | 3 | 8 | 13 | 6 | 14 | 0.0% |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 5 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 5 | 0 | 4 | 1 | 5 | 8 | 4 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 5 | 10 | 3 | 0.0% |
พัลเซ่น 2
| รวม | 8 | 5 | 1 | 2 | 16 | 11 | 16 | 5 | 62.5% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 5 | 9 | 4 | 75.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 6 | 7 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 9 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 5 | 1 | 2 | 9 | 6 | 16 | 4 | 62.5% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 3 | 9 | 3 | 75.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 3 | 7 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 6 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี ปิเซ็ค
40 - 71
พัลเซ่น 2
เอฟซี ปิเซ็ค
พัลเซ่น 2
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี ปิเซ็ค
DDLWDL
ยิงได้1.50
เสีย2.17
เตะมุม7.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%51.50
พัลเซ่น 2
WLWWLW
ยิงได้2.17
เสีย1.50
เตะมุม5.00
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%49.33