ราคาบอล คู่ เอฟซี มอนไฮม์ vs เอฟซี มอนเชนกลัดบัค 1894 ไฮไลท์ สถิติทีม
เยอรมนี โอเบอร์ลิก้า บาเดอ-เวิร์ทเทมเบิร์ก
27 มี.ค. 2565 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 2.75 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.98 | 2.75 | 0.72 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 2.5 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.94 | 2.75 | 0.86 |
| 12bet | 0.94 | 2.75 | 0.86 |
| 18Bet | 0.94 | 2.75 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.06 | 8.1 | 12.5 |
| Ladbrokes | 1.09 | 9 | 23 |
| Bet365 | 1.13 | 8 | 10 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.07 | 9 | 27 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.79 | 4 | 1.03 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.67 | 4 | 1.03 |
| Ladbrokes | 0.18 | 2.5 | 3.4 |
| Bet365 | 1 | 3.75 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.71 | 4 | 1.09 |
| 12bet | 0.71 | 4 | 1.09 |
| 18Bet | 0.86 | 4 | 0.88 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี มอนไฮม์ vs เอฟซี มอนเชนกลัดบัค 1894
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี มอนไฮม์
0-0-0
เอฟซี มอนเชนกลัดบัค 1894
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี มอนไฮม์
0 : 0
เอฟซี มอนเชนกลัดบัค 1894
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี มอนไฮม์
0.0%
เอฟซี มอนเชนกลัดบัค 1894
0.0%
เอฟซี มอนไฮม์
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เอฟซี มอนเชนกลัดบัค 1894
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี มอนไฮม์
42 - 30
เอฟซี มอนเชนกลัดบัค 1894
เอฟซี มอนไฮม์
เอฟซี มอนเชนกลัดบัค 1894
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี มอนไฮม์
LLLWWL
ยิงได้0.83
เสีย0.83
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%34.33
เอฟซี มอนเชนกลัดบัค 1894
LDLLLL
ยิงได้1.50
เสีย4.00
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%42.83