ราคาบอล คู่ เอฟซี โลชิน vs เรสปูบลิก้า เอฟเอ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 0.75 | 0.87 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 0.75 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.84 | 0.5 | 0.86 |
| Vcbet | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.86 | 0.5 | 0.98 |
| 12bet | 0.85 | 0.5 | 0.99 |
| 18Bet | 0.76 | 0.5 | 0.89 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.64 | 3.58 | 3.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.69 | 3.85 | 3.7 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.73 | 4.2 | 3.4 |
| Easybet | 1.71 | 3.9 | 3.6 |
| Vcbet | 1.73 | 4 | 3.8 |
| Mansion88 | 1.86 | 3.6 | 3.3 |
| 12bet | 1.85 | 3.6 | 3.3 |
| 18Bet | 1.8 | 3.9 | 3.45 |
| Interwetten | 1.73 | 3.65 | 3.9 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.59 | 2.75 | 1.2 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.6 | 2.75 | 1.11 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 3.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.73 | 3 | 0.99 |
| Vcbet | 0.84 | 3.25 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.87 | 3 | 0.95 |
| 12bet | 0.8 | 3 | 1.02 |
| 18Bet | 0.79 | 3 | 0.86 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี โลชิน vs เรสปูบลิก้า เอฟเอ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี โลชิน
9-5-5
เรสปูบลิก้า เอฟเอ
5-4-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี โลชิน
26 : 20
เรสปูบลิก้า เอฟเอ
22 : 29
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี โลชิน
47.4%
เรสปูบลิก้า เอฟเอ
27.8%
เอฟซี โลชิน
| รวม | 19 | 9 | 5 | 5 | 26 | 20 | 32 | 6 | 47.4% |
| 9 | 4 | 4 | 1 | 14 | 7 | 16 | 6 | 44.4% | |
| 10 | 5 | 1 | 4 | 12 | 13 | 16 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 6 | 8 | 5 | 8 | 7 | 26 | 5 | 31.6% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 4 | 3 | 13 | 6 | 33.3% | |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 4 | 4 | 13 | 7 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
เรสปูบลิก้า เอฟเอ
| รวม | 18 | 5 | 4 | 9 | 22 | 29 | 19 | 11 | 27.8% |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 9 | 18 | 8 | 11 | 22.2% | |
| 9 | 3 | 2 | 4 | 13 | 11 | 11 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 15 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 6 | 10 | 2 | 12 | 6 | 28 | 4 | 33.3% |
| 9 | 2 | 6 | 1 | 5 | 3 | 12 | 8 | 22.2% | |
| 9 | 4 | 4 | 1 | 7 | 3 | 16 | 4 | 44.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี โลชิน
67 - 51
เรสปูบลิก้า เอฟเอ
เอฟซี โลชิน
เรสปูบลิก้า เอฟเอ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี โลชิน
LDWWLW
ยิงได้1.00
เสีย1.00
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%39.83
เรสปูบลิก้า เอฟเอ
WLWLDL
ยิงได้1.33
เสีย2.50
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%49.50