ราคาบอล คู่ เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) vs วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
26 ก.ย. 2569 21:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.99 | 0 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.88 | 0 | 0.88 |
| 12bet | 0.88 | 0 | 0.88 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.55 | 3.4 | 2.35 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.63 | 3.25 | 2.45 |
| Mansion88 | 2.52 | 3.05 | 2.52 |
| 12bet | 2.52 | 3.05 | 2.52 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 2.5 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.92 | 2.5 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.89 | 2.5 | 0.87 |
| 12bet | 0.89 | 2.5 | 0.87 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) vs วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19)
1-2-3
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
3-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19)
5 : 10
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
6 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19)
16.7%
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
50.0%
เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19)
| รวม | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 10 | 5 | 8 | 16.7% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 10 | 5 | 2 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 10 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 0 | 5 | 1 | 3 | 5 | 5 | 7 | 0.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 6 | 0 | 5 | 1 | 3 | 5 | 5 | 1 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 3 | 5 | 5 | 0.0% |
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
| รวม | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 4 | 50.0% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 5 | 50.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 10 | 2 | 33.3% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 2 | 6 | 4 | 25.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 10 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19)
41 - 70
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19)
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19)
DLLWDL
ยิงได้0.83
เสีย1.67
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%50.17
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
LLWDWW
ยิงได้1.00
เสีย1.00
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%47.17