ราคาบอล คู่ ฟาโวริตเนอร์ เอซี vs เอสซี แมนสดอร์ฟ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | -1 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.1 | -1 | 0.6 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -1.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 4.9 | 3.91 | 1.44 |
| Macauslot | |||
| Crown | 4.95 | 4.2 | 1.4 |
| Ladbrokes | 5.25 | 4.2 | 1.44 |
| Bet365 | 4.33 | 4.1 | 1.57 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 5.25 | 4.4 | 1.47 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 3 | 0.87 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 3 | 0.9 |
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.85 | 3 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฟาโวริตเนอร์ เอซี vs เอสซี แมนสดอร์ฟ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฟาโวริตเนอร์ เอซี
3-0-6
เอสซี แมนสดอร์ฟ
7-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฟาโวริตเนอร์ เอซี
6 : 12
เอสซี แมนสดอร์ฟ
25 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฟาโวริตเนอร์ เอซี
33.3%
เอสซี แมนสดอร์ฟ
77.8%
ฟาโวริตเนอร์ เอซี
| รวม | 9 | 3 | 0 | 6 | 6 | 12 | 9 | 14 | 33.3% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 4 | 6 | 10 | 50.0% | |
| 5 | 1 | 0 | 4 | 2 | 8 | 3 | 15 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 9 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 2 | 1 | 6 | 3 | 6 | 7 | 13 | 22.2% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 13 | 25.0% | |
| 5 | 1 | 0 | 4 | 2 | 4 | 3 | 13 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 4 | 6 | 33.3% |
เอสซี แมนสดอร์ฟ
| รวม | 9 | 7 | 0 | 2 | 25 | 9 | 21 | 1 | 77.8% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 4 | 6 | 7 | 50.0% | |
| 5 | 5 | 0 | 0 | 19 | 5 | 15 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 7 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 7 | 2 | 0 | 14 | 2 | 23 | 1 | 77.8% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 0 | 8 | 5 | 50.0% | |
| 5 | 5 | 0 | 0 | 11 | 2 | 15 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 8 | 1 | 16 | 83.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฟาโวริตเนอร์ เอซี
30 - 72
เอสซี แมนสดอร์ฟ
ฟาโวริตเนอร์ เอซี
เอสซี แมนสดอร์ฟ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฟาโวริตเนอร์ เอซี
LLLWWL
ยิงได้0.83
เสีย1.50
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%48.83
เอสซี แมนสดอร์ฟ
LWWWWW
ยิงได้2.67
เสีย1.17
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%42.83