ราคาบอล คู่ ฟาโวริตเนอร์ เอซี vs เครมเซ่อ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.62 | 3.5 | 2.25 |
| Bet365 | 2.5 | 3.5 | 2.35 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.55 | 3.65 | 2.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.83 | 2.75 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฟาโวริตเนอร์ เอซี vs เครมเซ่อ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฟาโวริตเนอร์ เอซี
3-0-4
เครมเซ่อ
1-2-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฟาโวริตเนอร์ เอซี
6 : 8
เครมเซ่อ
7 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฟาโวริตเนอร์ เอซี
42.9%
เครมเซ่อ
16.7%
ฟาโวริตเนอร์ เอซี
| รวม | 7 | 3 | 0 | 4 | 6 | 8 | 9 | 11 | 42.9% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 1 | 6 | 5 | 66.7% | |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 7 | 3 | 14 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 6 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 1 | 4 | 3 | 4 | 7 | 12 | 28.6% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 10 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 3 | 3 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 | 33.3% |
เครมเซ่อ
| รวม | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 10 | 5 | 15 | 16.7% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 10 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 7 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 10 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 3 | 9 | 10 | 50.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 1 | 6 | 7 | 66.7% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 11 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 3 | 9 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฟาโวริตเนอร์ เอซี
65 - 44
เครมเซ่อ
ฟาโวริตเนอร์ เอซี
เครมเซ่อ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฟาโวริตเนอร์ เอซี
LWWLLW
ยิงได้1.00
เสีย1.00
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%50.33
เครมเซ่อ
WLLDLD
ยิงได้1.17
เสีย1.67
เตะมุม3.00
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%32.50