ราคาบอล คู่ เฟร์ ราเบท vs ซีโอ โคร์โฮโก ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.76 | 1.75 | 0.94 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 1.75 | 1 |
| Easybet | 1.01 | 2 | 0.77 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.8 | 1.75 | 0.95 |
| Interwetten | 0.6 | 1.5 | 1.1 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.15 | 5.5 | 10 |
| Ladbrokes | 1.18 | 5.75 | 12 |
| Bet365 | 1.2 | 5 | 13 |
| Easybet | 1.17 | 5.5 | 14 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.24 | 5.5 | 12 |
| Interwetten | 1.2 | 6 | 12 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.77 | 2.75 | 0.93 |
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | 0.75 | 2.75 | 1.04 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.95 | 3 | 0.8 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เฟร์ ราเบท vs ซีโอ โคร์โฮโก
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เฟร์ ราเบท
1-1-0
ซีโอ โคร์โฮโก
0-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เฟร์ ราเบท
3 : 2
ซีโอ โคร์โฮโก
4 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เฟร์ ราเบท
50.0%
ซีโอ โคร์โฮโก
0.0%
เฟร์ ราเบท
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 11 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 13 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0.0% |
ซีโอ โคร์โฮโก
| รวม | 3 | 0 | 2 | 1 | 4 | 5 | 2 | 10 | 0.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 4 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 2 | 1 | 4 | 5 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 11 | 0.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เฟร์ ราเบท
57 - 34
ซีโอ โคร์โฮโก
เฟร์ ราเบท
ซีโอ โคร์โฮโก
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เฟร์ ราเบท
DDWDDW
ยิงได้1.50
เสีย1.17
เตะมุม1.33
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%18.50
ซีโอ โคร์โฮโก
DDDLWD
ยิงได้1.33
เสีย1.17
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00